Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
รบกวนถามเรื่องเครื่อง405griของผม ครับ By: few
วันพุธที่ 28 พฤษภาคม 2008 เวลา 14:15:53
ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบครั้งที่แล้วคือว่าเครื่องของผมช่างบอกว่าสื้อสูบร้าวครับคือผมลงมุดเข้าไปใต้ท้องรถครับเห็นรอยร้าวที่เสื้อสูบและมีน้ำหยดออกมาครับคืออยากถามเพื่อนๆนะครับว่าจะเชื่อมหรือเปลี่ยนดีครับถ้าเชื่อมจะไปเชื่อมที่ไหนดีครับและถ้าเปลี่ยนต้องเปลี่ยนตัวไหนบ้างครับและหาซื้อได้ที่ไหนครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับขอบคุณเพื่อนๆมากๆนะครับอ้อผมอยู่สมุทรปราการครับ
Re: รบกวนถามเรื่องเครื่อง405griของผม ครับ By: BEXSA
วันพุธที่ 28 พฤษภาคม 2008 เวลา 16:33:20
เปลี่ยนเครื่องไปเลยน่าจะดีกว่านะครับ
ไม่ต้องข้ามพันธุ์ก็ได้