Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
หานาฬิกาติดรถ 405 By: wasin
วันจันทร์ที่ 15 กันยายน 2008 เวลา 18:55:53
ตอนแรกมันก็มีนาฬิกาอยู่  ตอนหลังหลอดพังบ่อย

เลยอยากหานาฬิกาอย่างอื่นมาใส่รถแทน

ครั้นจะไปเอาแบบเดินเข็มทั่วๆไป  ก็ดูจะแก่ไป

ในเมื่อคนขับวัยรุ่นซะขนาดนั้น

เปิดเน็ตไปมา ไปเจอนาฬิการูปร่างเหมือนพวกเกจ์แต่งทั้งหลาย

เป็นของ  Autometer ...... แต่ว่า....ราคาอ่ะนะ.......มันจี๊ด

ผมเลยอยากถามว่า   มันมีของยี่ห้ออื่นนอกจากนี้หรือเปล่าครับ

ที่รูปร่างเหมือนพวกเกจ์แต่ง วัดบูส วัดรอบ อะไรทำนองนั้นครับ

และราคาไม่เหินฟ้ามากไป

ขอบคุณครับ

----------------------------------------------------------------------

ดังรูปครับ

แต่อยากได้แบบที่วัยรุ่นกว่านั้นครับ  รูปข้างบน มันแก่ไป