Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
พี่ๆ ท่านใดเคยซ่อม สวิตช์ AC. 405 GRI บ้างครับ By: jod_ryhp
วันอังคารที่ 09 ธันวาคม 2008 เวลา 13:00:21
พี่ๆ ท่านใดเคยซ่อม สวิตช์ AC. 405 GRI บ้างครับ
พอดีว่าตอนนี้ผมถอดชุดสวิตช์ออกมาได้แล้วครับแต่ยังไม่รู้ว่าจะถอดดูภายในตัวสวิต์มันยังไง
สังเกตดูเวลาที่เรากด แล้วเจ้าตัวหน้าคอนแทร็คมันจะหมุนทวนเข็มนาฬิกา บางทีก้อหมุนบางทีก้อไม่หมุน
จะมีวิธีถอดเช็คเจ้าตัวสวิตช์ตัวนี้อย่างไรครับ