Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
Sri แปลงใส่หม้อลมเบรครุ่นไหนได้บ้าง By: Je taime
วันพุธที่ 08 เมษายน 2009 เวลา 22:08:52
ตอนนี้มีอาการเหยียบเบรคแล้วมีเสียงลมดังจากที่เท้า ฟี่ๆๆๆๆๆ เป็นบ้างไม่เป็นบ้าง เบรครจะทื่อๆ และรอบสอึก อาการนี้ใช้หม้อลมเบครรั่วหรือป่าวครับ สามารถเอาหม้อลมเบรคญี่ปุ่นรุ่นไหนใส่ได้บ้างครับ พอดีรถวางเครื่องมาแล้วแต่หม้อลมยังเดิอยู่ แนะนำด้วยครับ
Re: Sri แปลงใส่หม้อลมเบรครุ่นไหนได้บ้าง By: Webmaster
วันพุธที่ 08 เมษายน 2009 เวลา 22:46:39
ของเดิมๆ ดีกว่าครับ ไม่ต้องแปลง