Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย   Meeting ที่ผ่านมา
Pages: 1
พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: sant
วันอาทิตย์ที่ 29 พฤศจิกายน 2009 เวลา 21:53:25
อยากเข้าร่วมกลุ่มครับ
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: yongyuht.su
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 09:08:08
อากาศหนาวกำลังดี ครับ   Ho Ho  ขึ้นมาเที่ยวเหนือกันดีกว่าครับ   :ยินดี อุอุอุ:
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: Webmaster
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 10:25:52
เดียวผมไปวันที่ 4 นะครับ เผื่อได้เจอกันครับ
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: metalstorm
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 10:37:18
PG North มีที่ทำการอยู่ ณ ร้าน ลานบ้านเขียว หน้ามอ ก่อนถึง Mo'C Mo'L
พบปะสังสรรค์ (เมา)กันเป็นประจำเกือบทุกๆต้นเดือนครับ ถ้าผ่านไปผ่านมาก็แวะได้ มีอยู่ด้วยกัน ยี่สิบกว่าคน/คัน
Peugeot หรือรถอะไร หรือไม่มีรถก็ไม่เกี่ยงทั้งนั้น สะกดชื่อถูกเป็นใช้ได้

ถ้าดื่มเหล้าจะพิจารณารับให้เข้าพวกเป็นกรณีพิเศษ

สโลแกนของเรา " สัปปะหลี้ ขี้จุ๊ ลอกแลน"

ว่างๆ แวะมาคุยกันได้ครับ คุยได้ทุกเรื่องยกเว้น ยืมตังค์
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: yongyuht.su
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 12:58:23
ไม่ทราบมาจังหวัดไรหรอครับพี่ปอน เชียงใหม่ป่าวครับ ผมอยู่ลำปางก็จะขึ้นเชียงใหม่วันที่ 4 เหมือนกัน อยากจะชม Mi-16 สวยๆของพี่อ่ะครับ    Ho Ho

พี่เขียวเสวยแสบซ่าครับ วันที่ 4 นี้จะรวมตัวกันป่าวครับ อยากจะไปขอฝากตัวซักหน่อยครับ ทางเหนือหาคอเปอร์โยยากอ่ะครับ    :ยินดี อุอุอุ:  :ยินดี อุอุอุ:
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: pp1805
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 16:27:04
เปอร์โยต์ นอร์ท สโลแกนว่า...

สัปหลี้ ขี้จุ ลอกแลน เน่ออ้าย...

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 16:50:17
อ้างจาก: pp1805 ที่ วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน  2009 เวลา 16:27:04
เปอร์โยต์ นอร์ท สโลแกนว่า...

สัปหลี้ ขี้จุ ลอกแลน เน่ออ้าย...

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ.
ตี่ว่ามานี้ กับแม่ยิง งามๆใจ่ก่อคับอ้ายปี่   Lier    :ยินดี อุอุอุ:

Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: studee
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 18:37:07
!!!!เตือนภัยสำหรับผู้ที่จะแวะมาลานบ้านเขียว

อย่านำเปอร์โยต์ ที่สวยโดดเ่ด่น เกินหน้าเกินตา มาร่วมงาน

ท่านอาจจะโดนกลอุบาย ต่างๆนาๆ จนทำให้เสียรถของท่านไป

โดยเฉพาะ พวกจีทีอง จีทีไอ นี่ระวังตัวไว้นะครับ
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: metalstorm
วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน 2009 เวลา 21:00:29
วันที่ 4-5-6-7 ทางเหนือมีทริปเล็กๆไปเชียงรายกันอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้อยู่เชียงใหม่กันรีเปล่า

...ชาว PG North เราซื้อรถเข้าอย่างเดียวไม่ขายออก เก็บไว้ดูเล่นครับ
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: somkitthai
วันเสาร์ที่ 04 ธันวาคม 2010 เวลา 22:30:26
ผมอยู่เชียงใหม่อ่าครับ ใช้ 205 อยู่แต่ยังไม่หล่อ กำลังเก็เงินแต่งหล่อครับ แหะๆ

ว่างๆต้องแอบผ่านๆไปดู ซะหน่อย แล้ว อิอิ
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: wat_2667
วันอาทิตย์ที่ 05 ธันวาคม 2010 เวลา 11:14:23
อ้างจาก: metalstorm ที่ วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน  2009 เวลา 21:00:29
วันที่ 4-5-6-7 ทางเหนือมีทริปเล็กๆไปเชียงรายกันอ่ะครับ ไม่แน่ใจว่าจะได้อยู่เชียงใหม่กันรีเปล่า

...ชาว PG North เราซื้อรถเข้าอย่างเดียวไม่ขายออก เก็บไว้ดูเล่นครับ

แล้วคิ้ววงเดือน กับสเกิร์ตข้าง  จีอาร์ เอาอยู่ป่าวอ้าย
Re: พี่ๆไม่มามิตติ้งที่ภาคเหนือมั่งเหรอครับ By: ekachai v
วันอาทิตย์ที่ 05 ธันวาคม 2010 เวลา 11:23:37
อ้างจาก: metalstorm ที่ วันจันทร์ที่ 30 พฤศจิกายน  2009 เวลา 21:00:29

วันนี้และพรุ้่งนี้ผมก็ยังอยู่เชียงราย นอนพักที่โรงแรมสบายอิน พวกท่านนอนพักทึ่ไหนกันครับ วันที่ 7 ผมก็เข้าเชียงใหม่แล้ว