Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  20X
Pages: 1
206 cc สีไหนเข้ากับรูปทรงรถครับ By: vichet
วันศุกร์ที่ 08 มิถุนายน 2012 เวลา 21:46:06
206 cc ควรซื้อสีไหนดีครับ  ตอนนี้เล็งๆ ไว้ว่าจะซื้อ แต่ผมชอบสีดำ  ส่วนแฟนชอบสีแดง  แต่ชอบเบาะดำแดงเหมือนกัน ยังไม่มีโอกาสดูตัวจริงแต่ละสีเทียบกันเลยครับ  ขอความเห็นเพื่อนๆ ว่าสีไหนเหมาะกับรูปทรงครับ  แล้วรุ่นนี้ปัญหาเยอะไหนครับ

ขอบคุณครับ
Re: 206 cc สีไหนเข้ากับรูปทรงรถครับ By: arnon9954
วันจันทร์ที่ 01 ตุลาคม 2012 เวลา 00:52:58
มีอยู่คันนึงสีแดง  เริ่มเบื่อที่ต้องขับไปเข้าศูนย์ที่แสนจะโครตไกลแล้ว

รถก็เล็ก มีลูกที่โตขึ้นทุกวัน นั่งหลายคนก็ลำบาก

ว่างๆแวะนัดมาดูรถได้ แถวตลิ่งชัน

ขาย 6 แสนถ้วนเลย  รถสภาพสมบูรณ์ สภาพสวย ติด LPG โดนัท(สู้ราคาเบนซิน 91 ไม่ไหว) เปิดหลังคาได้ตามปกติ

นัดมาทางเมล์ครับ [email protected]
Re: 206 cc สีไหนเข้ากับรูปทรงรถครับ By: 206 cc ubon
วันพุธที่ 21 สิงหาคม 2013 เวลา 19:32:26
http://www.taladrod.com/w20/Search/CarDet3.aspx?cib=1230985

สีฟ้า แต่งให้เรียบร้อย ครับ
Re: 206 cc สีไหนเข้ากับรูปทรงรถครับ By: P205
วันพฤหัสบดีที่ 22 สิงหาคม 2013 เวลา 09:55:58
 :What:ในความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ปัจจุบันนี้ถนนก็แทบจะไม่มีที่จะวิ่งกันแล้ว รถติดยาวเหยียดเผาน้ำมันกันเป็นว่าเล่น ลองพิจารณาดูและมองถึงหลักความเป็นจริงมองไปที่รถติดแต่ละคัน ทุกฅนใช้แต่รถยาวใหญ่แต่ใช้ประโยชน์กันเพียงส่วนหัวหน่อยเดียว ส่วนหลังและท้ายรถเอาเหล็กมาจอดไว้บนถนนกันอย่างมากมาย ถ้าทุกฅนหันมาใช้รถคันเล็กๆสั้นๆกันแล้ว ถนนจะมีที่ให้รถวิ่งอย่างสบาย ความสิ้นเปลืองก็ไม่มาก แต่ฅนเราคิดว่ามีกะตังมากและมีความสามารถซื้อรถยี่ห้อแพงๆใหญ่ๆๆได้ต้องการความสบายมากขึ้นนั้น ก็เป็นสิทธิตามรัฐธรรมนูญ ผู้ใดจะละเมิดมิได้ ถ้าเรามาช่วยกันคิดถึงความจำเป็นที่แท้จริงกันสักหนิดก็จะเกิดประโยชน์ต่อส่วนรวมและส่วนตนมากยิ่งขึ้น ปัจจุบันนี้แต่ละบ้านมีเนื้อที่นิดเดียวมีรถตั้ง 4-5คัน เพียงมาเล่าสู่กันฟังเท่านั้น โหไม่นะ โชคดี :มอบดอกไม้: