Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
ปะเก็นท่อไอเสีย By: Kong@Peugeot
วันพฤหัสบดีที่ 13 กันยายน 2012 เวลา 20:30:15
ของ 405 SRi มีใครพึ่งเปลี่ยนไปบ้างครับ ผมกำลังจะซื้ออะไหล่มาเปลี่ยนกำลังดูอยู่ว่าจะสั่งเอาจากอังกฤษ หรือจะไปซื้อของในไทยดี เพราะของที่อังกฤษน่าจะเป็นของเทียบมากกว่าของแท้ ราคาก็ไม่แรงมาก อยู่ที่ -400 บาท แต่ถ้าขอแท้ราคาไม่แรงกว่า จะได้เบิกเอาของแท้ดีกว่า อะไร

ไม่อยากโทรไปถามอู่ โทรแล้วไม่เอามันน่าเกลียดอ่ะครับ รบกวนใครพึ่งเปลี่ยนมาช่วยบอกหน่อยนะครับ