Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  LPG & NGV
Pages: 1
ขอยืมสายจูนแก๊ส AC STAG4 หน่อยครับ By: Shutter J
วันอาทิตย์ที่ 28 กรกฎาคม 2013 เวลา 16:23:04
ผมจะจูนแก๊ส แต่โปรแกรมหากล่องไม่เจอ พอเช็คดูเมื่อสักครู่เลยทราบว่าน้ำเข้าปลั๊กสายจูนที่ต่อกับปลั๊กของกล่องครับ ผมอยากทราบว่าปลั๊กสายจูนเสียอย่างเดียวหรือปลั๊กที่ต่อกับกล่องเสียด้วย เลยอยากรบกวนขอยืมเพื่อนที่มีสายจูนแก๊ส AC มาลองเทสท์นิดนึงครับ
Re: ขอยืมสายจูนแก๊ส AC STAG4 หน่อยครับ By: Yew
วันอาทิตย์ที่ 28 กรกฎาคม 2013 เวลา 18:02:21
ไกล้บางใหญ่ไหมมาเอาได้
Re: ขอยืมสายจูนแก๊ส AC STAG4 หน่อยครับ By: Shutter J
วันอาทิตย์ที่ 28 กรกฎาคม 2013 เวลา 18:56:40
ขอบคุณมากครับคุณ Yew ไม่เป็นไรครับ   ผมอยู่เสรีไทย บึงกุ่ม  ไว้ว่างๆค่อยเข้าไปให้ THEO เช็คให้ดีกว่า Cheesy