Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
สอบถามราคาเครื่องตระกูล 405 ครับ และอัตราสิ้นเปลือง By: mtts04
วันศุกร์ที่ 16 มิถุนายน 2006 เวลา 07:34:53
สอบถามเผื่อเป็นทางเลือกครับ เพราะไม่คิดติดแก๊ส เพราะขับน้อยนะครับ
อยากวางเครื่องที่ประหยัด และดูค้มค่าที่สุดนะครับ (ลงใน 405GR) นะครับ
1. เครื่อง GR มือ 2 ราคาเท่าไหร่ครับ
    โดยปกติอัตราการสิ้นเปลือง (ก.ม./ลิตร) เกียร์ออโต้ และธรรมดา
2. เครื่อง GRi มือ 2 ราคาเท่าไหร่ครับ
    โดยปกติอัตราการสิ้นเปลือง (ก.ม./ลิตร) เกียร์ธรรมดา
3. เครื่อง SRi มือ 2 ราคาเท่าไหร่ครับ
    โดยปกติอัตราการสิ้นเปลือง (ก.ม./ลิตร) เกียร์ออโต้ และธรรมดา
ขอบคุณมากครับ