Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  LPG & NGV
Pages: 1
อยากติดแก็ส อยากได้คำแนะนำครับ By: 406 d8 Chon
วันพฤหัสบดีที่ 13 กรกฎาคม 2006 เวลา 12:05:04
ผมใช้ 406 D8 Year 1997 อยากติดแก็ส อยากได้คำแนะนำครับในเรื่องร้านรับติดตั้งโดยผมอยู่ที่ชลบุรีครับ
Re: อยากติดแก็ส อยากได้คำแนะนำครับ By: thanarug
วันพฤหัสบดีที่ 13 กรกฎาคม 2006 เวลา 16:37:22
ถ้าจะหาอู่ที่ชลบุรี ต้องดูอู่ที่ซ่อมรถยุโรปหรือที่ชำนาญเปอร์โยฌ์และรับติดแก๊ส ที่สำคัญต้องลองสอบถามรถที่ติดจากอู่นั้นว่าคุณภาพเป็นอย่างไร กรณีนี้จะสะดวกหากมีปัญหาก็เข้าอู่ใกล้ แต่ถ้าจะเสี่ยงเรื่องการเสียเวลาอู่ใน ก.ท.ม.ที่ชำนาญก็มีเยอะครับ สมาชิกที่อยู่ชลบุรีก็มีครับ เด๋วคงส่งเสียงกันมั่งครับ Cool