Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  20X
Pages: 1
ไอ้สาย vacuum เครื่องนี่มันอันไหนอ่ะคับ By: klangthai
วันอังคารที่ 26 กันยายน 2006 เวลา 22:46:00
พอดีไปอ่านเจอ
โบออฟ เทียม
เห็นเขาบอกให้ใส่พ่วงกะ สาย vac เครื่อง
อยากทราบว่ามันเส้นไหนอ่ะคับ
ว่าจะซื้อมาลองติดดูมั่งคับ

ขอบคุณคับ

ปล.
วันนี้เเอบเห็น 205 ใน มช. คัน สีดำ เเต่งดุโหด
เบาะ หลังเเข็ง
วัดรอบ+วัดบูส เเละอื่น ๆ
ฝากระโปรงมีสคูบดักลมด้วย
ยังไม่ทราบตัวเจ้าของ
ว่าจะถามซะหน่อยว่า เเต่งอะไรไปมั่ง

Re: ไอ้สาย vacuum เครื่องนี่มันอันไหนอ่ะครับ By: park_pg_205
วันพฤหัสบดีที่ 28 กันยายน 2006 เวลา 19:48:35
อยากรู้อะไรโทรมาถามได้ครับ หรือ msn มาก็ได้ [email protected]  โทร.086-6769523 Evil Cheesy Shocked Roll Eyes Tongue Lips Sealed Undecided Kiss Afro

Re: ไอ้สาย vacuum เครื่องนี่มันอันไหนอ่ะครับ By: klangthai
วันพฤหัสบดีที่ 05 ตุลาคม 2006 เวลา 22:24:47
ติดมาเรียบร้อยเเล้วคับ
ใช้เวลางมกะช่างไปสองวันเต็ม ๆ

จริง ๆ มันก็ใช้งานได้ตั้งเเต่ตอนเเรกเพียงเเต่ ระบบมันงง ๆนิดหน่อย
ต้องเอารถไปลองวิ่งถึงจะรู้ว่าติดตั้งถูกเเล้วคับ

พ่วงเข้าสายเเวคคั่มตรงที่
เเถว ๆ ที่ออกมาจาก ท่อรวมไอดีอ่ะคับ

ฟิ้ว ๆ

Re: ไอ้สาย vacuum เครื่องนี่มันอันไหนอ่ะครับ By: ong
วันพฤหัสบดีที่ 05 ตุลาคม 2006 เวลา 22:33:33
ถ่ายรูปมาให้ดูบางสิครับ

อยากเห็นอ่ะ ว่าเป็นยังไง

ติดแล้วดีป่ะ
Re: ไอ้สาย vacuum เครื่องนี่มันอันไหนอ่ะครับ By: klangthai
วันศุกร์ที่ 06 ตุลาคม 2006 เวลา 10:56:25
รูปค๊าบ ๆ

พ่วงสาย ที่มาจาก คอไอดี

ลำโพงติดห้องเครื่อง

กล่อง

ใส่ในช่องเก็บของ

สติกเกอร์โดนเเงะ ฮ่วย