Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  LPG & NGV
Pages: 1
ใครเป็นเหมือนกันบ้าง!!!!!!!!!!!!!!!! By: winds60
วันจันทร์ที่ 02 กรกฎาคม 2007 เวลา 09:27:20
 Sad พึ่งติดแก็สมา ขับรถแล้วเวียนหัว เหมือนเมารถ แต่คนที่นั่งมาด้วยไม่เป็น ถามว่าได้กลิ่นแก็สหรือเปล่า ก็ไม่ได้กลิ่น
.......  ประหยัดเงินแต่เหมือนจะไม่สบาย ขับรถถึงบ้านเวียนหัวจนต้องนอน Sad
ใครเป็นบ้าง ทำอย่างไรถึงจะหาย ผมติด LPG ระบบ MIXER ครับ
Re: ใครเป็นเหมือนกันบ้าง!!!!!!!!!!!!!!!! By: RATCHAI
วันจันทร์ที่ 02 กรกฎาคม 2007 เวลา 09:43:51
ก่อนอื่นผมว่าคุณต้องเช็คร่างกายตัวเองก่อนนะครับ (ไปหาหมอก่อน อิ ๆ ) ผมว่ามันไม่น่าจะมาจากการติดแก๊สรถหรอก (เหมือนในโฆษณา NGV) แล้วก็เอารถไปให้ช่างตรวจสอบอีกทีว่าจุดเชื่อมต่อต่าง ๆ ของแก๊สรั่วไหม?? หรือไม่ก็ท่อไอเสียรั่วหรือเปล่า ทำให้ควันไอเสียเข้าไปในห้องโดยสารได้ครับ ยังไงก็ลองไปหาหมอนะครับ ดูแลสุขภาพด้วย
Re: ใครเป็นเหมือนกันบ้าง!!!!!!!!!!!!!!!! By: jn
วันอังคารที่ 03 กรกฎาคม 2007 เวลา 15:16:51
ปิดช่องที่อากาศเข้าเสียด้วยครับ