Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  LPG & NGV
Pages: 1
ขอรบกวนสมาชิกที่อยู่เชียงใหม่ช่วยแนะนำด้วย By: kritsana
วันจันทร์ที่ 01 ตุลาคม 2007 เวลา 09:03:01
รบกวนครับผมใช้405sri auto อยู่ครับจะไปติดแก๊สน่ะครับที่เชียงใหม่มีร้านไหนบ้างครับที่มีมาตราฐาน และมีบริการหลังการติดตั้งที่ดีน่ะครับ (กลัวเจอปัญหาน่ะ) ผมดูในเว็บเห็นมีร้าน GIS ทางไปดอยสะเก็ดไม่รู้ดีหรือเปล่า รบกวนเพื่อนๆสมาชิกช่วยชี้แนะด้วยครับ......ขอบคุณครับ