Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 อยากทราบที่ไหนรับทำสปอยเลอร์ 306 SR บางครับ

วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน 2024 เวลา 07:40:18

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  อยากทราบที่ไหนรับทำสปอยเลอร์ 306 SR บางครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: ราคาเท่าไร อยู่แถวไหน
ราคา - 0 (0%)
ที่ตั้ง - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบที่ไหนรับทำสปอยเลอร์ 306 SR บางครับ  (อ่าน 1787 ครั้ง)
au306
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันอังคารที่ 20 พฤษภาคม 2008 เวลา 10:56:35 »

อยากทราบที่ไหนรับทำสปอยเลอร์ 306 SR บางครับ แล้วราคาเท่าไร เอาแบบรวมทำสีด้วยนะครับ ถ้าจะให้ดีมีรูปให้ดูเป็นตัวอย่างจะขอขอบพระคุณมากมายเลยครับ ตาดำๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
todd
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 พฤษภาคม 2008 เวลา 15:41:45 »

อยากทราบด้วย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

สนใจ ประกันและพรบ. ทุกค่าย ทุกชั้น ราคาย่อมเยาว์

ติดต่อ ต๊อด 0897802666 ลองสอบถาม และเช็คราคาดูได้ คร้าบ
laksanova
ไร้ชีวิตชีวา
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 พฤษภาคม 2008 เวลา 20:56:35 »

-*---------------------------------------------------------*

วันนี้เธอมองฉันเหมือนกับหมูกับหมา ไร้ค่า เป็นหมาหัวเน่า.........
นายอาร์ต
รักบ้านเกิด
สิงห์ตัวจริง.
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 พฤษภาคม 2008 เวลา 21:39:46 »

มีหลายที่นะ ที่รับทำแล้วขึ้นโมลด์ใหม่พร้อมติดตั้งทำสีอ่ะครับ ตอนนี้ผมก็มีร้านในใจอยู่ อิอิอิ

ฝากเวปใหม่ด้วยนะครับสำหรับคนที่สนใจหนังสือผ้า
สำหรับเด็กครับ http://www.iggybooks.com
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 พฤษภาคม 2008 เวลา 21:52:43 »

เคยเห็นร้านรับทำสปอยเล่อร์ 

กันชน และสเกิร์ตในโคราช

ราคาสปอยเล่อร์ประมาณ 2 - 3 พันครับ

ไม่แน่ใจว่ารวมทำสีแล้วหรือยัง

ขับรถเข้าไปดูเฉยๆ ไม่ได้ลงไปถาม

ออกแบบได้ตามใจสั่ง

แต่วัสดุเป็นไฟเบอร์นะครับ

ราคาถูก เบา แต่ตอนทำต้องมีฝีมือ

ไม่งั้นต้องใช้สีโป๊วหนามาก  กลายเป็นหนักอึ้งได้เหมือนกัน

เข้าไปดูที่ร้าน เขาก็มีลูกค้ามาไม่หยุดเลย

ดูผลงานแล้วก็เนียนใช้ได้เหมือนกัน

ดูกันชนแต่ง ด้านซ้ายด้านขวาขวา ทำออกมาดูแล้วสมมาตรกัน

พวกรถแต่งมาทำกันเยอะครับ

au306
สิงห์มัธยม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพุธที่ 21 พฤษภาคม 2008 เวลา 09:45:22 »

แล้วที่กรุงเทพไม่มีเลยเหรอครับ
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 21 พฤษภาคม 2008 เวลา 19:21:57 »

แล้วที่กรุงเทพไม่มีเลยเหรอครับ

มีเยอะกว่าโคราชอีกครับ

แต่ผมไม่รู้ราคาครับ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์