Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 Citroen Evasion

วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน 2024 เวลา 08:40:36

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  PSA ZONE
| | |-+  Citroen Evasion
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Citroen Evasion  (อ่าน 47397 ครั้ง)
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2011 เวลา 12:29:50 »

ผมซื้อรถตลาดยอดนิยมแทนครับฟอร์จูนเนอร์ไงครับนั่งนิ่มสู้ไม่ได้แต่ขับลุยมันกว่ากันเยอะทันสมัยกว่าด้วยครับ
ถ้าป้ายแดงด้วยกันทั้งคู่ก็คงจริงแต่นี่เอารถเกือบ10ปีมาเทียบกับป้ายแดงมันก็ต้องแดงนะสิครับถ้าเงินไม่ใช่ปัญหา
อันนี้ผมไม่เห็นด้วยนะ  เอา อีวา ไปเทียบ ฟอร์จูนเนอร์ เนี่ยนะ  มวยคนละสนามเลย
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
guntuner
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2011 เวลา 12:42:03 »

ถ้ารถเก่าดีทุกข้อแล้วรถใหม่จะไปขายใครละครับผมคนหนึงละถ้าเงินไม่ใช่ปัญหาผมซื้อใหม่ทุกคันเว้นซะแต่ว่ารถในอดีตที่เคยชอบแต่เวลานั้นมีเหตุที่ซื้อไม่ได้ปัจจุบันก็จะตามไปหาซื้อมาแต่คงไม่ใช้ประจําเพรารถใหม่ใช้แล้วสบายใจกว่าเยอะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Gotji
PG 405 is basic.
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #26 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 มีนาคม 2012 เวลา 18:02:57 »

แวะมาอัพเดทการใช้งาน ครบรอบ 3 ปีครับรถ MPV มันดีอย่างนี้นี่เอง
ขนของได้เหมือนรถกระบะเลย

XU9JA/Z+NGV
เจ้าชาย อสูร
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 มีนาคม 2012 เวลา 20:34:58 »

แวะมาอัพเดทการใช้งาน ครบรอบ 3 ปีครับรถ MPV มันดีอย่างนี้นี่เอง
คันนี้ได้นั่งแระ เบาะนุ๋มมม นุ่ม คนขับก้อ นิ่ม นิ่ม.....คิดถึงคุณ นิ่ม นะครับ.....
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 มีนาคม 2012 เวลา 23:25:46 »

...น่าใช้ครับ เหมาะกับครอบครัวที่ชอบออกต่างจังหวัดบ่อยๆ ขับในเมืองก็ไม่เทอะทะ...แถมดูดีด้วยครับ...!!!

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
yellow11
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #29 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 มีนาคม 2012 เวลา 07:51:21 »

ขอชมคุณก๊อตจิครับ
ให้สิ่งที่เป็นประโยชน์ักับสมาชิก กระทู้นี้ 3 ปี แล้ว
คุณก๊อตจิก็ใช้อีวา มา 3 ปี..
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 มีนาคม 2012 เวลา 08:50:53 »

คันนี้ได้นั่งแระ เบาะนุ๋มมม นุ่ม คนขับก้อ นิ่ม นิ่ม.....คิดถึงคุณ นิ่ม นะครับ.....
เอ๊ะ......เหมือนผมก็นั่งไปกับพี่นะ คริๆๆๆๆๆๆ
madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 มีนาคม 2012 เวลา 10:28:00 »

โอ้โห  แค่ขน โนวาแดช ไปด้วยได้ แล้วยังเหลือที่นั่งอีก 4 ที่  แค่นี้ก็กินขาดในเรื่องการใช้งานแล้วละครับ

If you want peace. Prepare for war.
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 มีนาคม 2012 เวลา 10:44:27 »

ฮืม.............ตาร้อน ขนตาแทบใหม้............

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
Yew
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 เมษายน 2012 เวลา 20:43:53 »

ไม่นานเจอกันบนถนนครับ ตอนนี้กำลังบูรณาการณ์ บอกตามตรงอะไหล่หายากมากรุ่นนี้
Gotji
PG 405 is basic.
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #34 เมื่อ: วันอังคารที่ 03 เมษายน 2012 เวลา 23:44:25 »

ไม่นานเจอกันบนถนนครับ ตอนนี้กำลังบูรณาการณ์ บอกตามตรงอะไหล่หายากมากรุ่นนี้
Nova dash หรือเปล่าครับ
กำรังรอ Crf250l อยู่ครับ

XU9JA/Z+NGV
505k
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 22 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 10:49:15 »

อัพเดทหลังใช้มา 9 ปี หน่อยครับ อิอิ  :ยินดี อุอุอุ:

รถไม่ดี...แรงก็ไม่มี...ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก
เจ้าชาย อสูร
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2018 เวลา 07:55:53 »

อัพเดทหลังใช้มา 9 ปี หน่อยครับ อิอิ  :ยินดี อุอุอุ:
คิดถึงจัง
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์