Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 กราบขอบคุณ พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกท่านที่มาร่วมงาน Meeting 12-9-09 ณ สนามกอล์ฟ "หัสดิน"

วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน 2024 เวลา 08:21:43

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  Meeting ที่ผ่านมา
| | |-+  กราบขอบคุณ พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกท่านที่มาร่วมงาน Meeting 12-9-09 ณ สนามกอล์ฟ "หัสดิน"
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กราบขอบคุณ พี่ๆๆน้องๆๆ ทุกท่านที่มาร่วมงาน Meeting 12-9-09 ณ สนามกอล์ฟ "หัสดิน"  (อ่าน 9496 ครั้ง)
หล่อมากมาย
กลายร่างเป็น 7.5 นิ้ว แต่ก็มั่นคงที่จะซื้อล้อแพง Spoon จ้า
เซียนสิงห์

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 02:30:55 »

ขอชอบคุณ

คุณเอกชัยนะครับที่ให้ของรางวัลดีๆ

ขอบคุณแฟนผมด้วยที่ไปเอาของรางวัลแทนผม และมานั่งเป็นทะเบียนในงานให้นะครับ

ขอบคุณ พี่แบงค์นะครับสำหรับไฟซีนอน

ขอบคุณ พี่ปอมนะครับ น้ำผลไม้

ขอบคุณน้อง ฟิกซ์ ที่จัดหาเครื่องเสียงราคาพิเศษให้กับชมรมเรา

ขอบคุณน้อง โบนะครับที่นำแผ่นหนังดีๆ มาให้สมาชิกเรา

ขอบคุณ  A129  สำหรับป้าย vlovepeugeot.com

ขอบคุณ น้องอ๊อด น้องก้อง ที่ช่วยดูแลสถานที่ และรับเป็นพ่องาน แม่ งานนี้ครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับผมที่มาร่วมงาน

ขอบคุณ พี่ติ่ง แห่งสนามหัสดิน ที่ให้เราใช้สถานที่และร้านอาหารนะครับ

love love love love love love love love love love love love love love love love love love

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เกรียนโครตพ่อง

Turbo 306
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 11:25:29 »

สนุกมากครับพี่อ๊อด อยากให้จัดบ่อยๆ ได้เห็นรถสวยๆๆของพี่ๆสุดยอดทุกคันเลยครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
axe
เกรียน
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 13:16:39 »

ได้ของกำนัลกลับบ้านมาเพียบเลยครับ ขอบคุณครับ อิอิ

คิดข่ำ ข่ำฉ่า
Mai405

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 13:22:54 »

ขอบคุณนะคะ ได้แผ่น taxi ครบสี่ภาคมาระลึกความหลังกับเปอร์โย
boony
สิงห์มัธยม

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 14:55:13 »

ดีใจครับ ได้เจอเพื่อนๆ คราวหน้าจัดอีกนะครับ แต่ถ้าเป็นไปด้าย ขอเป็นวันอาทิตย์อะครับ
ได้รางวัล น้ำยาลดความร้อนหม้อน้ำมาครับ...วันนี้ไปเดินดอนหวาย อากาศร้อนมาก ผมแทบเดินไปหยิบมาดื่มแทนน้ำเกลือแร่ เผื่อจะได้ไม่overheatครับ
axe
เกรียน

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 15:58:55 »

ขอบคุณนะคะ ได้แผ่น taxi ครบสี่ภาคมาระลึกความหลังกับเปอร์โย

อยากได้มากๆเลยครับ แต่ จับฉลากก็ไปได้รางวัลอื่น เป่ายิ้งฉุบก็แพ้อีก ขอไรท์จากพี่ได้ป่ะครับ แหะๆ ร้อนจัง

คิดข่ำ ข่ำฉ่า
lovepg
control
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 16:30:47 »

รักทุกๆคนครับทุกๆคนน่ารักที่ซู๊ดเลย อิอิ  love love love
^ผู้ชายหัวใจสิงห์^
FACEBOOK.COM/PG405
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 17:40:35 »

ชอบ แม็ก 18 ท่านอ๊อดจิงๆ ไม่รุยัดไปได้ยังไง
omega_ohm
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #8 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 19:28:04 »

ผม ในฐานะของผู้ร่วมงาน ก็ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกท่านที่เป็นหัวเรี่ยวหัวแรงในการจัดงานครั้งนี้นะครับ

ถ้าไม่มีพวกท่าน ผมคงไม่ได้เจอกับเพื่อนๆ สมาชิก vlove ที่แสนดี และมีมิตรภาพที่ดีอย่างนี้ครับ

หวังว่าในโอกาสต่อๆ ไป คงได้พบเจอ และได้ตอบแทนน้ำใจเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านอีกต่อไปเรื่อยๆ นะครับ

โอม (406 D8) ครับผม
blue dragon
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 19:36:48 »

เห็นมี C5 กับ XANTIA ไปแจมแบบนี้คราวหน้าจะพยายามไปแจมด้วยให้ได้ OK ใหมคุณอ๊อด

555
sandapp
sandapp
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #10 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 20:28:40 »

:NONONONO:ไปไม่ทันอะคับ ไปถึงก็ทุ่มนึงแล้วไม่มีที่จอดด้วย เลยเผ่นกลับเลย เพราะต้องไปเผางานต่อคาบ เสียดายมากๆเยย... ไม่นะ ไม่นะ
หล่อมากมาย
กลายร่างเป็น 7.5 นิ้ว แต่ก็มั่นคงที่จะซื้อล้อแพง Spoon จ้า
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 20:31:35 »

เห็นมี C5 กับ XANTIA ไปแจมแบบนี้คราวหน้าจะพยายามไปแจมด้วยให้ได้ OK ใหมคุณอ๊อด

555

มาเลยครับพี่ ยินดี ตอนรับ ครับ ได้ข่าวใหม่มา หน้าหนาว อาจจะมีทริป อีกครับ อิๆๆ

เกรียนโครตพ่อง
lovepg
control
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 20:35:30 »

งานจัดได้ดีมากๆ ครับ ประทับใจ ในคนจัด และเพื่อนร่วมงานทุกๆ คนมากๆเลย
 love love love
Turbo 306

« ตอบ #13 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 21:12:30 »

อยากได้มากๆเลยครับ แต่ จับฉลากก็ไปได้รางวัลอื่น เป่ายิ้งฉุบก็แพ้อีก ขอไรท์จากพี่ได้ป่ะครับ แหะๆ ร้อนจัง
เดี๋ยวผมไรท์ให้อีกก็ได้ครับพี่ axe สะดวกแถวไหนเดี๋ยววิ่งเอาไปให้เลยครับ
JiM gR

« ตอบ #14 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กันยายน 2009 เวลา 21:18:30 »

เสียดายครับ งานนี้พลาด ถ้ามีทริปหน้าจะพยายามไปให้ได้ครับ

หน่วยงานตรวจสอบคุณภาพสุราและนารี จังหวัดระยอง
Mr.306

« ตอบ #15 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 00:50:55 »

ขอบคุณ AOD คับที่จัดงานดีๆแบบนี้เพื่อชาว สิงห์ :ยินดี อุอุอุ:
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #16 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 04:26:27 »

น้องอ๊อด กับก้อง เป็นพ่องาน แม่ งาน ที่ที่สนุกสนาน
งานออกมาดูดี ก็ดีใจแทนครับ

ขอบคุณเอกชัยนะครับที่ให้ของรางวัลดีๆ
(ขอบคุณแฟนผมด้วยที่ไปเอาของรางวัลแทนผม และมานั่งเป็นทะเบียนในงานให้นะครับ)

ขอบคุณ พี่แบงค์นะครับสำหรับไฟซีนอน

ขอบคุณ พี่ปอมนะครับ น้ำผลไม้

ขอบคุณน้อง ฟิกซ์ ที่จัดหาเครื่องเสียงราคาพิเศษให้กับชมรมเรา

ขอบคุณน้อง โบนะครับที่นำแผ่นหนังดีๆ มาให้สมาชิกเรา
ขอบคุณ  A129  สำหรับป้าย vlovepeugeot.com

ขอบคุณ น้องอ๊อด น้องก้อง ที่ช่วยดูแลสถานที่ และรับเป็นพ่องาน แม่ งานนี้ครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับผมที่มาร่วมงาน

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
บักซีเด๋อ
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #17 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 07:28:28 »

สนุกดีครับ ได้รู้จักเพื่อนๆอีกหลายคน และขอขอบคุณพี่ธีระครับได้ให้ถุงเท้าpeugeotสวยๆมา.1คู่ :ยินดี อุอุอุ:
songdej

« ตอบ #18 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 08:08:41 »

แห้ว
KonG_S16
เซียนสิงห์

« ตอบ #19 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 08:40:30 »

ก้อง กับ อ้อด จะทำงานหน้าให้ดีกว่านี้ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคนที่มาร่วมงานครับ

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนที่ช่วยกันประสานงานจนสำเร็จออกมาได้

ขอบคุณสปอนเซอร์(ไม่ใช่เกลือแร่นะ) ทุกท่านที่ให้ความร่วมมือ และให้ของรางวัลมาครับ

ซ่อมรถ โมเครื่อง ทำช่วงล่าง: อู่ช่างแว่นที่เดียวเท่านั้น ที่ผมไว้ใจ
theera
เซียนสิงห์

« ตอบ #20 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 09:08:43 »

นอกจากสนุกแล้ว ยังได้เจอ ตัวจริงเสียงจริง ตัวเป็น ๆ กันทุกคน ถึงจะจำกันได้ไม่หมดหรือไม่ได้คุยกันหมดทุกคน แต่ก็พอจำหน้าค่าตากันได้ ขอบคุณพี่ woody ที่ให้ตัวรองคลัส สิ่งประดิษฐ์ที่สุดยอดกับผม ใส่เรียบร้อยแล้ว ดีครับ....คราวหน้าอยากให้จัดแบบคล้าย เเรลลี่ แบบท่องเที่ยว .....(ใครมีรถใช้แก๊ส 405SRI แล้ววิ่งได้ไม่เกิน 190 ให้ปรึกษา คุณเฟืองทอง( อ.จำนูญ) ของเขาเกียร์ออโต้ ได้ข่าวว่าเพิ่งลองมาวิ่งได้ 200 นะ แก๊สแบบ Mixer ด้วย)
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #21 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 09:24:49 »

งานหน้า ถ้าว่างเดี๋ยวไปช่้วยครับ
เสียดายงานนี้ติดธุระ
theera
เซียนสิงห์

« ตอบ #22 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 09:55:19 »

:NONONONO:ไปไม่ทันอะครับ ไปถึงก็ทุ่มนึงแล้วไม่มีที่จอดด้วย เลยเผ่นกลับเลย เพราะต้องไปเผางานต่อคาบ เสียดายมากๆเยย... ไม่นะ ไม่นะ
น่าจะขึ้นไปสังสรรค์ กันหน่อย...คราวหน้าหยุดเผางาน ก่อนก็แล้วกันนะก๊าบ..
che
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #23 เมื่อ: วันพุธที่ 16 กันยายน 2009 เวลา 08:37:33 »

บรรยากาศในงานดีมากครับ ขอบคุณผู้ร่วมจัดงานทุกท่านที่ทำให้พวกเราได้มาพบปะกัน
ส่วนปัญหาที่เกิดขึ้น ขอเอาใจช่วยให้เคลียร์กันได้ ไม่อยากออกความเห็นเพราะไม่รู้ข้อมูล
งัยก้เอาใจช่วยละกันครับ
หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์