Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ขอยกเลิกการขายครับ ต่อราคากันมาช้ำใจเกินไป

วันศุกร์ที่ 19 เมษายน 2024 เวลา 13:16:30

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขาย [ Buy & Sell ]
| |-+  รถ Peugeot ทุกประเภท
| | |-+  ขอยกเลิกการขายครับ ต่อราคากันมาช้ำใจเกินไป
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิกการขายครับ ต่อราคากันมาช้ำใจเกินไป  (อ่าน 3283 ครั้ง)
สิงห์ นครเชียงราย
สิงห์ปริญญาเอก

« เมื่อ: วันอังคารที่ 30 กันยายน 2014 เวลา 12:58:41 »

PEUGEOT 205 จดทะเบียนกันยายน 2538 เครื่อง 1.4 เกียร์ธรรมดา กระจกไฟฟ้า สภาพดี หน้า หลังเดิมไม่เคยมีอุบัติเหตุหนัก ผมซื้อมาเป็นมือที่สอง มือแรกไม่มีปัญญาซื้อ แพงมาก เป็นรถเล็กประหยัดน้ำมัน เครื่องเสียงค่อนข้างดี เครื่องดีมาก วิ่งมาประมาณ 177,XXX กิโลเมตร เกียร์ดี สภาพตัวถังดี สีดี ภายในสะอาด รายงานสภาพตามตรงครับจะได้ไม่เสียเวลาทั้งผู้ซื้อและผู้ขาย  สิ่งที่ท่านจะได้คือ รถเล็กที่ ตัวเครื่อง เกียร์ ตัวถัง กันชนหน้าหลัง เดิมสภาพดีมาก สิ่งที่ควรจะซ่อมหรือปรับปรุง  ช่วงล่างซ้ายไม่แน่นลูกหมากปีกนกล่าง  ฝาหลังขวาซ้ายมีรอยบุบนิดเดียว แบตดี ยางใหม่ กุญแจรีโมต เปลี่ยนน้ำมันเครื่องสายพานทามมิ่งแล้ว คอนโซลหน้าภายในมีรอยแตกจากช่างแอร์ถอดไม่เป็น แต่ไม่น่าเกลียด เบาะคู่หน้าหุ้มหนังแท้ แอร์เย็น อย่างอื่นเท่าที่มองด้วยตาและลองขับมาประมาณพันกว่าโลไม่มีปัญหาครับ  ขายราคา 60,000 บาท
สนใจดูรถได้ที่เชียงใหม่ โทร 0866700655
เชิญชมรูป ครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
เจ้าตัวเล็ก 205
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 กันยายน 2014 เวลา 14:20:53 »

:Ii:ไม่มีที่จอดหรือครับมาจอดที่บ้านผมก็ได้ครับ  555 555
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เริ่่มต้นจากจุดเล็กๆเปอร์โย
205

« ตอบ #2 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 ตุลาคม 2014 เวลา 18:55:38 »

เพิ่มรูป 205 และตำหนิบางจุดครับแก้มขวา+ฝาท้ายขวา เผื่อพี่น้องท่านใดสนใจจะรับไปดูแลต่อ อย่างอื่นริ้วรอยเล็กๆน้อยๆครับ 19 ปี กับสภาพเดิมๆครับ 0866700655 ; อั้น..วันนี้เพิ่งไปเปลี่ยนฟิล์มมาใหม่รอบคันของซันไบน์ครับ ภาพอาจไม่ชัด กล้องไม่ค่อยดีครับ

« ตอบ #3 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 17:33:35 »

60,000 ลดได้ครับ
เจ้าตัวเล็ก 205
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #4 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 18:31:08 »

bye bye bye

เริ่่มต้นจากจุดเล็กๆเปอร์โย
205
Start Cafe

« ตอบ #5 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 18:53:00 »

สะอาดดีจัง

คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

รับซื้อขายรถยนต์ อะใหล่ ของแต่ง เปอโยต์-ซีตรอง  Start Cafe' http://start-peugeot.com/

« ตอบ #6 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 19:24:20 »

ขอบคุณครับคุณธรรม ราคาลดให้ได้นะครับ เห็นใจพี่น้องทุกท่าน รถอยู่ไกลครับ
Bj@DGR
My car

« ตอบ #7 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 20:03:58 »

How much? อาขอสิงห์เหียเต๊อะ

" คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" พระพรหมมังคลาจารย์ (ปัญญานันทะ ภิกขุ)   (Y)

« ตอบ #8 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2014 เวลา 20:51:12 »

How much? อาขอสิงห์เหียเต๊อะ
ถ้าสำหรับอา..ได้ก่ะครับ กรุงเทพ-วรจักร บ่มีเลยก่า เอาไปไว้บ้านแหมคันบ๋อครับ ฮื้อน้องเปิ้ลใช้คันเขียวเหีย...ยังยืนราคานี้ไว้ก่อนครับ ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อเพลาขับครับ เก็บตังค์ได้แล้วรถยังอยู่ก็บ่ขายละครับ

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 ตุลาคม 2014 เวลา 13:58:33 »

ยกเลิกการขายครับ เก็บสะสมครับ
Start Cafe

« ตอบ #10 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 ตุลาคม 2014 เวลา 14:17:10 »

กะว่าจะได้ไปเชียร์กว่างโซ้งมหาภัยด้วยนะเนี่ย....อิอิ

คนเก่งมีมาก คนกล้ามีน้อย

รับซื้อขายรถยนต์ อะใหล่ ของแต่ง เปอโยต์-ซีตรอง  Start Cafe' http://start-peugeot.com/

« ตอบ #11 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 ตุลาคม 2014 เวลา 14:29:28 »

กะว่าจะได้ไปเชียร์กว่างโซ้งมหาภัยด้วยนะเนี่ย....อิอิ
มีโอกาสมาได้เลย เชียงราย เชียงใหม่ มาแต่ตัวก็ได้ มาเอาเปอร์โยที่บ้านไปเที่ยวได้ครับ
คันนี้ไว้ทำเพลาดีๆ เก็บสี ขี่ให้ชื่นใจ ไว้จะมาขายใหม่ครับ  มีพี่ท่านนึงขอ 35 น้ำตาแทบเล็ด  อือๆๆ
wbinkanee
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 ตุลาคม 2014 เวลา 16:11:22 »

ขายเปอโย 406 d8 ปี 2000 สีน้ำเงิน ขาย 99000 บาท
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์