Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 Meeting เล็กๆ ต้อนรับ คุณนัน สมาชิก Vlovepeugeot มาจากร้อยเอ็ดเข้ากทม.

วันศุกร์ที่ 26 เมษายน 2024 เวลา 09:55:57

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  Meeting ที่ผ่านมา
| | |-+  Meeting เล็กๆ ต้อนรับ คุณนัน สมาชิก Vlovepeugeot มาจากร้อยเอ็ดเข้ากทม.
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting เล็กๆ ต้อนรับ คุณนัน สมาชิก Vlovepeugeot มาจากร้อยเอ็ดเข้ากทม.  (อ่าน 10318 ครั้ง)
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #24 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:37:12 »

คำเตือน..  ชิวๆ
พี่บรรจง ทำยิ้มไป โดยเจ้าสองคนนี้อำอะไรอีกแระ
ผมเตือนพี่แล้วนะครับ

* อำ.สว.อีกแระ.JPG (76.69 KB, 384x512 - ดู 419 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #25 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:38:05 »

...ขอโทษอย่างแรงที่ไปไม่ได้คร๊าบบบบบบบบบ...!!! :อกหักรักคู้:
:ใบเหลือง: :ใบเหลือง: :ใบเหลือง: ใบแดง ใบแดง ใบแดง
นายแดงแก้ว งานนี้สมควรตายร้อยครั้ง แต่ครั้งนี้ยกโทษให้ไปก่อน แต่ครั้งหน้า ประหาร  :นอนตายดีกว่า:

...ค๊าบบบบบบบบบบบ พี่เจษฎา(ภรณ์) รูปหล่อและจายดีของน้อง....... ตาดำๆ ตาดำๆ.... Ho Ho Ho Ho
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:50:16 »

เครื่อง 3S ตัวแรง เกียร์ธรรมดา เต็มๆ ครับท่านผู้ชม
แต่เสียจายย เมื่อคืนโดน SRI AUTO เดิมๆ กัดตรูดกระจาย
เช้าน้องนันรีบโทรมาถาม  พี่วางเครื่องอะไรอ่ะครับ...อะอะฮ่า .. เดิมๆ ครับน้อง..

1G-GE อยากเจอ SRI เดิมๆ จังเลยครับ กร๊ากกกกกกกกกกก
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #27 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:50:32 »

อ้าวขอโทษครับ ลืมแนะนำเจ้าของร้านครับ
"ลุงกำนัน"

* ท่านกำนัน.JPG (70.14 KB, 512x384 - ดู 419 ครั้ง.)
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #28 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:52:44 »

อ้าวขอโทษครับ ลืมแนะนำเจ้าของร้านครับ
"ลุงกำนัน"

...ดูดิ...!!! มีน้องๆก็ซุ่ม มีร้านอาหารยังซุ่มอีก...พี่ผม...!!!  โหไม่นะ โหไม่นะ ว๊าก ว๊าก

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #29 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:54:16 »

เครื่อง 3S ตัวแรง เกียร์ธรรมดา เต็มๆ ครับท่านผู้ชม
แต่เสียจายย เมื่อคืนโดน SRI AUTO เดิมๆ กัดตรูดกระจาย
เช้าน้องนันรีบโทรมาถาม  พี่วางเครื่องอะไรอ่ะครับ...อะอะฮ่า .. เดิมๆ ครับน้อง..

1G-GE อยากเจอ SRI เดิมๆ จังเลยครับ กร๊ากกกกกกกกกกก

ดมแก๊สทุกครั้งที่เจอ ยังไม่เบื่ออีกหรืองัย 5.555 (บอกว่าอย่ามายืนหลังรถก็ไม่เชื่อ)
ไว้ไปลง 3 เจ แล้วค่อยมาคุยกันใหม่นะน้อง อิอิ (มาคุยให้พี่ฟังเฉยๆ ว่าเป็นงัยบ้าง ฮ่า)
jod_ryhp
จ๊อด ครับ 0813193708
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:58:29 »

สถานกาณร์บังแอลเป้นไงบ้าง

แล้วใครไปประกันตัว

หรือ ต้องบำเพ็ญประโยชน์ พร้อมรายงานตัวทุก 3 เดือนหรือปล่าว

คนเมืองน่าน มา หยะ ก๋าน หยะ งาน อยู่ตี่ ระยอง ฮิ
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 14:17:01 »

ดมแก๊สทุกครั้งที่เจอ ยังไม่เบื่ออีกหรืองัย 5.555 (บอกว่าอย่ามายืนหลังรถก็ไม่เชื่อ)
ไว้ไปลง 3 เจ แล้วค่อยมาคุยกันใหม่นะน้อง อิอิ (มาคุยให้พี่ฟังเฉยๆ ว่าเป็นงัยบ้าง ฮ่า)
ขึ้น ขึ้น ขึ้น ต้องจัดแล้ว แบบนี้
LEX @BENZ
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #32 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 15:37:24 »

อยากไป...จัย..จะขาด(ติดงาน)..ไกล้บ้านนิดเดียวเอง...ทามมัย...ไม่ไปชม...แสงจัทร์..กันต่อล่ะพี่...บอก..ผบ...ว่าไม่ลองรถ..อิๆๆ

รับjobซ่อมแอร์บ้าน-แอร์รถ งานไฟฟ้าบ้าน โรงงาน ตู้คอนโทรลมอเตอร์ ติดต่อสอบถามได้ครับ
โจ เทียนทะเล
เซียนสิงห์

« ตอบ #33 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 15:41:28 »

อยากไป...จัย..จะขาด(ติดงาน)..ไกล้บ้านนิดเดียวเอง...ทามมัย...ไม่ไปชม...แสงจัทร์..กันต่อล่ะพี่...บอก..ผบ...ว่าไม่ลองรถ..อิๆๆ

เล็ก..งานนี้เล็กต้องไปว่าเจ้าเต้มันนะเพราะเมื่อคืนพี่บอกว่าให้โทรไปชวนเล็กด้วยเต้บอกว่าเล็กจะลงใต้หลังทำบุญเสร็จเมื่อคืนเลยไม่ได้โทรไปชวน...

มีอะไรที่ผมพอช่วยได้โทรมานะ 084-7093279 โจ (เวลา 08.00-18.00น.)แต่ถ้ามีเรื่องด่วนจริงโทรทุกเวลา
อย่าอายในสิ่งที่ไม่รู้..แต่จงอายในสิ่งที่ไม่กล้าถาม...
มีปัญหาประกันภัยปรึกษาฟรี......รับเคลียร์ประกันภัย...
LEX @BENZ
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #34 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 15:53:20 »

เล็ก..งานนี้เล็กต้องไปว่าเจ้าเต้มันนะเพราะเมื่อคืนพี่บอกว่าให้โทรไปชวนเล็กด้วยเต้บอกว่าเล็กจะลงใต้หลังทำบุญเสร็จเมื่อคืนเลยไม่ได้โทรไปชวน...
เต้โทรชวนแล้วพี่โจ...แต่ผมติดงาน...เลยอดไป...

รับjobซ่อมแอร์บ้าน-แอร์รถ งานไฟฟ้าบ้าน โรงงาน ตู้คอนโทรลมอเตอร์ ติดต่อสอบถามได้ครับ
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #35 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 15:57:05 »

เต้โทรชวนแล้วพี่โจ...แต่ผมติดงาน...เลยอดไป...

...วันงานบุญ ผมเลยไม่ได้ทักคุณเล็ก LEX @BENZ เลย...!!! ต้องขอโทษอย่างแรงคร๊าบบบบบ...!!! ร้อนจัง ร้อนจัง

สิงห์สำราญ
เซียนสิงห์

« ตอบ #36 เมื่อ: วันพุธที่ 13 กรกฎาคม 2011 เวลา 21:23:13 »

...ขอโทษอย่างแรงที่ไปไม่ได้คร๊าบบบบบบบบบ...!!! :อกหักรักคู้:

เฮ้อ ....ป๊อดตลอด .

ลมหายใจมีเพียงเข้าและออก ใกล้ไกลไม่เกินหนึ่งช่วงแขน
รักษาลมหายใจเอาไว้ให้ดีที่สุด .. อย่าคิดไกลเกินกว่าที่ลมหายใจจะไปถึง
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #37 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม 2011 เวลา 13:05:30 »

เฮ้อ ....ป๊อดตลอด .

...บอกจะอดเหล้าสามเดือน ถ้าทำไม่ได้...!!!
                ...ป๊อดของป๊อด และป๊อดโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆ...!!!

madmax
If you want pace. Prepare for war.
เซียนสิงห์

« ตอบ #38 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 กรกฎาคม 2011 เวลา 15:40:44 »

ขำดี 5555 อ่านเฉยๆก็สนุกแล้ว

If you want peace. Prepare for war.
SEMA D.
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #39 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 12 กันยายน 2011 เวลา 23:26:10 »

อยากไปด้วยจังเลยครับ และเมื่อไหร่จะไปอีกครับ ผมอยู่ที่นครปฐมครับ  ใช้ 504 ครับ เสมา
nun
คนร้อยเอ็ดครับ
เซียนสิงห์

« ตอบ #40 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 กันยายน 2011 เวลา 08:40:00 »

ก็สนุกสนานมากครับ นานๆเข้ามาที  มีอะไรให้ดูมากมายเลยเนาะ
วันนั้นไม่คุ้นเส้นทางครับ โดน SRI นำหน้าเลย  คนนำทางก็สายตาไม่ค่อยดี  แต่ก็แลกมากับมิตรภาพที่แสนดี ขอบคุณมากๆครับ

มิตรภาพไร้พรมแดน
Tel 0868569846
405 gr  3s ge ไอดีกลม  ,    306 SR เดิมๆ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์