Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  มือใหม่ถามทางนี้
Pages: 1
ขอเสียงสมาชิก Peugeot เชียงราย หรือภาคเหนือด้วยครับ By: MR.DEN
วันอาทิตย์ที่ 14 ธันวาคม 2008 เวลา 09:40:51
ผมอยู่ขอนแก่นนะครับ  ไปทางเหนือหยุดตามเทศกาลบ่อยมาก(บ้านภริยาอยู่เหนือ)  แต่ส่วนใหญ่จะเดินทางด้วย ม้าญี่ปุ่น เพราะคิดว่าหาศูนย์ซ่อมง่ายหากมีปัญหา   คิดๆ อยากจะพาเจ้าสิงห์แก่ 405 GRI ไปเที่ยวภาคเหนือด้วย  จะขอความอุ่นใจจากพี่น้องสมาชิก PG ภาคเหนือ  ด้วยครับ  ร้านหรือศูนย์หาได้ที่ใด บ้าง โดยเฉพาะเชียงราย เชียงใหม่ พิษโลก
ขอบคุณครับ