Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง
Pages: 1
ต้องการปั๊มเพาเวอร์ By: RATCHAI
วันพฤหัสบดีที่ 26 กุมภาพันธ์ 2009 เวลา 11:59:57
พอดีคุณน้าให้ช่วยหาครับ
เป็นปั๊มเพาเวอร์ของเครื่องซีตอง bx 1.9 Gti (เป็นเครื่องที่มีแอร์โฟล์)ไม่แน่ใจว่าตรงกับ PG รุ่นไหน?
สายพานร่อง V ครับ
สมาชิกท่านไหนมีเก็บไว้กรุณาแจ้งด้วยนะครับ ขอทราบราคาด้วยครับ
หรือขอคำแนะนำในการหาอะไหล่ชิ้นนี้ด้วย
พอดีเป็นการฝากมาหา  :เหงื่อแตก:รายละเอียดอาจจะไม่ค่อยชัดเจน แต่คิดว่าน่าจะเป็นเครื่อง 1.9 Gti ครับ

Re: ต้องการปั๊มเพาเวอร์ By: pebee
วันพฤหัสบดีที่ 26 กุมภาพันธ์ 2009 เวลา 13:18:09
ซีตรองรุ่นนี้ไม่มีปั๊มเพาเวอร์ แต่จะใช้ปั๊มไฮดรอลิกสร้างแรงดันให้กับระบบ ช่วงล่าง เบรค เพาเวอร์พวงมาลัย
ถ้าจะหาปั๊มไฮดรอลิกก็ต้องตามอู่ซีตรองนะครับ ของผมมีแต่มันหลวมแล้ว