Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  30X
Pages: 1
306 น้ำมันล้นคร๊าบบบบ By: fruitydi7
วันอาทิตย์ที่ 21 มีนาคม 2010 เวลา 23:44:43
ใช้ 306 SR ปัญหามันมีอยู่ว่าวันไหนมีตังค์อยากจะเติมน้ำมันเต็มถังซะหน่อย...เติมไม่ได้ครับ มันล้นออกที่ฝาถังครับ(ใต้เบาะ)แล้วไหลลงใต้ท้องรถ เซ็งไอ้เด็กปั้มก้ออัดใหญ่กลัวจะไม่เต็ม ลองตัดปะเก็นหนังไปลองฝาถังก้อแล้ว ไม่หาย ทุกวันนี้ต้องเติมทีละครึ่งถังช่วยหน่อยครับ เสียดายน้ำมัน