Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  30X
Pages: 1
สอบถามผู้รู้หน่อยคับ By: Dakisuto
วันอังคารที่ 14 กันยายน 2010 เวลา 01:57:11
เพิ่งสมัครสมาชิคมาครับ ใช้รถรุ่น306อยู่ครับ พอดีช่วงล่างมีปัญหาคือเสียงดังเวลาขับขึ้นเนิน หรือลงสะพาน จะมีเสียงดังจากล้อหลังคับ(ไม่แน่ใจว่าล้อไหน) และเวลาขับเร็วประมานนึงแล้วเจอทางที่ไม่เรียบจะรู้สึกว่ารถส่าย  อือๆๆ

เลยอยากให้ช่วยแนะนำอู่ที่ซ่อมpeugeot ดีๆราคาย่อมเยาหน่อยครับ ตาดำๆ