Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  30X
Pages: 1
ถามผู้รู้เรื่องสายลำโพงประตูหน้า 306srครับ By: aka
วันพุธที่ 13 มีนาคม 2013 เวลา 15:20:19
 ร้อนจัง ร้อนจัง คือว่ารับน้งองเปอร์มาดูแลต่อแต่ว่าตรงช่อง cd ถูกถอดออกแล้วและพวกสายไฟที่ต่อเข้าcdก็ไม่รู้ว่าตัวใหนครับอยากทราบว่าสายที่ต่อไปยังลำโพงคู่ประตูหน้าจะเป็นตัวใหนครับช่วยชี้แนะด้วยครับตอนนี้ก็เลยต่อตรงไปยังคู่หลังโดยตัดต่อสายใหม่ลูกสาวอยากฟังคู่หน้าด้วยครับ ตรงสายที่เป็นปลั๊กตรงประตูไม่รู้ว่าสายใหนไปใหนมั่งครับโปรดชี้แนะด้วยครับขอบคุณครับ
Re: ถามผู้รู้เรื่องสายลำโพงประตูหน้า 306srครับ By: boomberman
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2013 เวลา 14:03:09
ขอผมก็ต่อตรงอยู่ครับตอนนี้ไม่ผ่านปลั๊กประตูเหมือนกัน 55 ไม่แน่ใจว่าพอจะดูจากสีของสายไฟได้หรือปล่าวครับ