Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
ซ่อมเฟืองนอกของ405gr ราคาเท่าไหรที่ไหนดี และซื้อใหม่แพงมากไหม อันไหนอยู่ได้นาน By: ลี่
วันอังคารที่ 02 พฤษภาคม 2006 เวลา 10:26:04
ซ่อมเฟืองนอกของ405gr ราคาเท่าไหรที่ไหนดี และซื้อใหม่แพงมากไหม อันไหนอยู่ได้นานกว่ากันครับถ้าไม่ซ่อมจะเป็นปํญหากับระบบอื่นทั้งเครื่องยนต์ และช่วงลางตัวอื่นๆหรือเปล่าครับ เพราะตอนนี้วิงช้าพอจะแซงไม่มีกำลังพอเหยีบแรงมากก็มีเสียงดังกุกกุก แต่ผ่อนคันเร่งและกดลงไปช้าๆถึงหาย รบกวนผู้มีความรู้ด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ