Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
ราคาวาล์วกักแรงดันน้ำมัน 405GRI By: Tho505
วันเสาร์ที่ 10 พฤษภาคม 2014 เวลา 12:01:22
 งง อยากทราบราคาของวาล์วกักแรงดันน้ำมัน เปอร์โย 405 gri ครับ ว่าราคาปัจจุบัน ราคาเท่าไหร่  ตอนนี้มันมีอาการรั่วตอนที่สตาร์ท  บางครั้งสตาร์ทหลายครั้งไม่ติด  แต่บางครั้งบิดกุญแจสตาร์ททีเดียวก็ติด พอเครื่องอุ่นแล้ว สตาร์ททีเดียวติดตลอด   แล้วจะสั่งซื้อได้จากที่ไหนครับ  ผมอยู่หาดใหญ่
Re: ราคาวาล์วกักแรงดันน้ำมัน 405GRI By: MR.HANG
วันเสาร์ที่ 10 พฤษภาคม 2014 เวลา 13:36:45
ถ้าจะซื้อของใหม่ตรงรุ่นลองติดต่อร้านเอกชัยคลองเตยมีเบอร์ที่หน้าเวบ

แต่ถ้าจะลองเปลี่ยนไปใช้ E85 เห็นคนอื่นเขาแนะนำของ ฺBosch 3.0 Bars ครับ

ของเอกชัยเหมือนจะส่งให้ทางไปรษณีย์ แต่น่าจะหาได้จะร้านอะไหล่ทั่วไปครับ