Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  ช่วยกันคิดช่วยเติม ปัญหารถ
Pages: 1
ลูกบิดแอร์ p305 By: constan
วันเสาร์ที่ 31 มกราคม 2015 เวลา 22:12:58
สอบถามครับพี่ๆท่านใดมีปัญหาอย่างผมบ้างร้อนๆเเอร์ไม่ เย็นผมได้รถมรดกมาจาก ปู่ทวดเป็น p305 ก่อนจะได้มาเค้าบอกกันว่าแอร์หนาวเลย ผมเอามาใช้อยู่ 2 เดือน ก็ว่ามันเย็นอยู่ เเต่หลังๆไม่เย็น ไปให้ช่างดูน้ำยาไม่ขาดระบบทำงาน ปกติเเต่ไอ้ตัวหมุนเร่งน้ำยาแอร์ไม่มี ร้านก็หวังดีจะเจาะแผงหน้าเเล้วแปลงอย่างอื่นให้ เราก็รักรถ ไม่อยากทำร้ายมันเลย อยากจะหาของเดิมๆหรือแบบใกล้เคียง หรือที่ดัดแปลงน้อยที่สุด แต่ไม่รู้จะเอาอะไร ไม่ทราบพี่ๆพอจะมีคำแนะนำหรือพอจะหาแหล่งซื้อได้ที่ไหนกันบ้างครับ