Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  LPG & NGV
Pages: 12
Re: ช่วยด้วยครับ รถกินแก็สโหดมาก ครับ By: jamesdrum
วันพฤหัสบดีที่ 18 มิถุนายน 2015 เวลา 11:35:58
 ...เป็นธรรมดาอ่ะแอ๊ป ซื้อรถติดแก๊สมาอาจมีปัญหาบ้าง เปลี่ยนมือเปลี่ยนเท้าก็งี๊แหล่ะ ค่อยๆแก้ไปทีละจุด เดี๋ยวก็เข้าที่เข้าทาง จะยี่ห้อไหนไม่น่าเกี่ยว เห็นติดกันหลายๆยี่ห้อ ก็มีปัญหาทั้งนั้น....ผมใช้ ac ก็ไม่เคยอวย มีปัญหาก็แก้ไขไป ก็จบสวยๆแน่นอน อิอิ
Re: ช่วยด้วยครับ รถกินแก็สโหดมาก ครับ By: Schap
วันเสาร์ที่ 20 มิถุนายน 2015 เวลา 09:22:20
หรือเพราะเวอร์ทรุด