Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 1
peugeot206ปี08มีกี่รุ่นครับและราคาตอนป้ายแดงครับ ขอบคุณครับ By: markmechai
วันจันทร์ที่ 30 ตุลาคม 2017 เวลา 19:12:07
หลานสาวอยากได้รุ่น206ที่ตอนนี้ราคาแสนกว่าบาท อยากทราบว่ามีกี่รุ่นครับ เพราะเห็นบางคันก็ล้อแม็กซ์ บางคันล้อกระทะ เบาะบางคันสีเดียว บางคันสองสี ต่างกันอย่างไรครับ อยากได้ตัวท๊อปครับ รถรุ่นนี้น่ากลัวไหมครับเรื่องอะไหล่/ช่างและการบำรุงรักษาครับ ขอข้อแนะนำด้วยครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ