Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 1
ขอความมั่นใจเรื่องอะไหล่หน่อยอ่ะครับ ... By: BEAUT
วันอาทิตย์ที่ 03 กันยายน 2006 เวลา 11:28:53
คือว่า ที่บ้านผม มี PG อยุ่ 5 คันอ่าครับ ...

มี 305   405GRI   และ 505 อีก 2 คันครับ ...

รถทุกคัน ผมนั่งมาตั้งแต่เล็ก จนโต ... รู้สึกผูกพันครับ ...

จนตอนนี้ 305  505  ที่มีอยุ่ในบ้านนั้น ไม่มีใครใช้แล้วครับ ... เพราะพ่อ ซื้อรถใหม่ ...

ผมเอง ก็เห็นว่า 505 เหมาะ แล้วก็ นั่งสบายที่สุดแล้ว ... แต่พ่อคุยกับผมว่า อะไหล่จะหายากรึเปล่า ...

ผมก็เลย ... มาขอความมั่นใจให้กับพ่อผมอ่ะครับ ...

ขอบคุณมากคร๊าบบ ...  Afro