Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 1
ผมขอแนะนำตัวครับ By: joe_t_concept
วันอาทิตย์ที่ 03 กันยายน 2006 เวลา 14:53:42
สวัสดีพี่ๆทุกคนครับผม ผมชื่อโจ้นะครับ พึ่งได้รถมาครับ เป็นเปอร์โยต์รุ่น 205 xs 5 ประตู ปี 95 ตั้งแต่ได้รถมาก็รู้สึกพอใจมากครับ ราคาไม่แพงมาก รถปีใหม่ (เทียบกับรถราคาระดับเดียวกัน) แอร์เย็น ไม่ค่อยจุกจิก แถมดูสวยแหวกแนวไม่เหมือนใครดี และพี่ๆในคลับก็ดูเป็นกันเองดีครับ ยังไงขอฝากตัวด้วยนะครับ  Roll Eyes Grin Smiley
Re: ผมขอแนะนำตัวครับ By: Rit Ummahit
วันอาทิตย์ที่ 03 กันยายน 2006 เวลา 15:08:11
ยินดีต้อนรับครับคุณโจ้ ผมฤทธิ์ กับเจ้าอำมหิต 405Mi16 ครับ ยังอยากจะหาเจ้าตัวเล็ก 205 มาใช้สักคันเลยครับ
Re: ผมขอแนะนำตัวครับ By: ong
วันอาทิตย์ที่ 03 กันยายน 2006 เวลา 15:22:00
ยินดีตอนรับครับ ว่างๆ นำรูปรถลงมาโชว์บ้างสิครับจะได้เห็นหน้าค่าตา

หากพบเจอจะได้ทักทาย

ผมก้อขับ 205 เหมือนกัน ชอบเนอะ ความเทห์ที่ไม่เหมือนใคร อิ อิ ชมเจ้าสิงห์น้อย

Re: ผมขอแนะนำตัวครับ By: mars
วันอาทิตย์ที่ 03 กันยายน 2006 เวลา 15:25:06
ยินดีต้อนรับฮับ Welcome

นัทและน้องมากาเร็ตยินดีต้อนรับค่ะ ว่างๆจะชวนไปsub-sub meeting นะคะ คือเป็นการพบปะเล็กๆค่ะของแก๊งค์ 205 (เอ เป็นแก๊งค์ตั้งแต่เมื่อไหร่หว่า พบกันอย่างมากสุดก็ 4 คัน Tongue )

เอาเลยค่ะ คุณฤทธิ์ หา 205 มาร่วมก๊วนกันอีกคน ขับสนุกจอดสะดวกนะคะ Cool