Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
Pages: 1
ทำไมดูไม่ได้ By: Hamoo
วันจันทร์ที่ 04 กันยายน 2006 เวลา 00:30:56
คือว่า ผมอยากจะเข้าไปดูรายละเอียดส่วนตัวของเพื่อนผมที่เป็นสมาชิก ทำไมเข้าไปดูไม่ได้ ซึ่งแต่ก่อนตอนสมัครเป็นสมาชิกจำได้ว่า หากเป็นสมาชิกด้วยกัน ก็สามารถเข้าไปดูได้  ส่งข้อความส่วนตัวคุยกับเพื่อนได้ เพียงคลิก"ส่งข้อความส่วนตัว" ตอนนี้สิทธินั้นไม่มีแล้วหรือครับ หรือมีอะไรผิดพลาดหรือเปล่าครับ
Re: ทำไมดูไม่ได้ By: wech
วันจันทร์ที่ 04 กันยายน 2006 เวลา 09:45:05
เป็นเหมือนกันครับ
Re: ทำไมดูไม่ได้ By: pinky
วันจันทร์ที่ 04 กันยายน 2006 เวลา 11:05:33
อันนี้มีให้ใช้ด้วยเหรอ ไม่เคยใช้อะ
เอาไว้ทำอาราย
Re: ทำไมดูไม่ได้ By: Asklepios
วันจันทร์ที่ 04 กันยายน 2006 เวลา 12:40:47
 ตรวจสอบระบบด้วยครับ
Re: ทำไมดูไม่ได้ By: Webmaster
วันจันทร์ที่ 04 กันยายน 2006 เวลา 14:51:44
ผมไม่ขออธิบายรายละเอียดลึกๆ ในการปิดระบบ PM (ข้อความส่วนตัว)

แต่สามารถกล่าวสั้นๆ ว่า เนื่องจากผมทราบถึงการกระทำการบางอย่างที่ไม่เหมาะสมกว่า 40 ครั้ง ซึ่งผมบันทึกไว้เป็นไฟล์  Excel
ผมยังเข้าใจอยู่เสมอว่า ระบบ PM (ข้อความส่วนตัว) เป็นทั้งข้อดีและข้อเสีย แล้วแต่ความประสงค์ของผู้ใช้งาน

ผมกำลังพิจารณาแก้ปัญหาตรงนี้ก่อน เพราะไม่อยากให้เอาประโยชน์ของ PM (ข้อความส่วนตัว) ไปใช้ในทางที่ไม่ดี อยากให้ใช้ PM (ข้อความส่วนตัว) ไปในทางสร้างสรรค์ ผมไม่อยากให้คนส่วนน้อยต้องทำให้คนส่วนใหญ่ไม่สามารถใช้ประโยช์จาก PM (ข้อความส่วนตัว)

ถ้าอยากรู้รายละเอียดข้อมูลมากกว่าข้อความข้างต้น
โทรหาผมได้ที่ 06-3269468
ปอนด์
Re: ทำไมดูไม่ได้ By: Webmaster
วันพุธที่ 06 กันยายน 2006 เวลา 06:20:17
ตอบเพิ่มเติมครับ

http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=4926.0