Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  40X
Pages: 1
มีเรื่องรบกวน ครับ By: sci3618
วันจันทร์ที่ 24 ธันวาคม 2007 เวลา 14:33:22
               สวัสดีครับชาววีเลิฟฯ  405GRI เมื่อวานลองเอาไปวิ่งทางไกลดู ควานร้อนปกติครับ เครื่องสามพันรอบ ที่ความเร็วร้อยยี่สิบกิโลเมตรต่อชั่วโมง (วาล์วยังหลวมอยู่ทำไปหนนึงแล้วไม่หายเลยปล่อยไว้ก่อน) ช่วงล่างยังปกติอยู่ไม่มีส่ายไม่มีปัด มีเรื่องรบกวนนิดหน่อยครับ
             1. ขอความเห็นหน่อยครับ เรื่องวาล์วที่ยังหลวมอยู่ ว่าจะเอาไปเจียหรือเปลี่ยนวาล์วใหม่ดี แล้วเปลี่ยนใหม่ราคาเท่าไหร่ครับ (เจียมาสองหนแล้วครับ ยังไม่หาย)
              2. ที่ปัดน้ำฝนหักครับ   Sad  ดีนะหน้านี้ฝนไม่ค่อยตก โทรไปถามศูนย์(ชล) ข้าละเจ็ดร้อยครับ ใครมีที่ราคาถูกว่านี้แนะนำบ้างครับ
             3. สวิตกระจกไฟฟ้า หลุดครับ ดันใส่เข้าไปมันก็เด้งออกมาอีกสงสัยสลักมันคงหักไปแล้ว ใครพอทราบราคามั่งครับ
             4. ไฟเพดานครับ หลุดหมดทั้งหน้าทั้งหลังเลย ชุดละเท่าไหร่ครับ หรือใครมีบริจาคมั่งครับ

ขอบคุณครับ

Re: มีเรื่องรบกวน ครับ By: wasin
วันจันทร์ที่ 24 ธันวาคม 2007 เวลา 15:17:00
สวิตช์กระจกไฟฟ้า

ถ้าไม่ใช่ของข้างคนขับ

ที่ร้านอมรน่าจะมีครับ น่าจะตัวละ 40 บาท ผมก็ใส่อยู่ครับ
Re: มีเรื่องรบกวน ครับ By: sci3618
วันอังคารที่ 25 ธันวาคม 2007 เวลา 12:58:59
อ้างจาก: โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม ที่ วันจันทร์ที่ 24 ธันวาคม  2007 เวลา 15:17:00
สวิตช์กระจกไฟฟ้า

ถ้าไม่ใช่ของข้างคนขับ

ที่ร้านอมรน่าจะมีครับ น่าจะตัวละ 40 บาท ผมก็ใส่อยู่ครับ
มีรูปมั้ยครับ