Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 หา อู่ๆ วางเครื่อง ข้ามสาย พันจบๆ หน่อยครั

วันพฤหัสบดีที่ 02 พฤษภาคม 2024 เวลา 07:56:28

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  ข้ามพันธ์ Peugeot
| | |-+  หา อู่ๆ วางเครื่อง ข้ามสาย พันจบๆ หน่อยครั
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หา อู่ๆ วางเครื่อง ข้ามสาย พันจบๆ หน่อยครั  (อ่าน 2643 ครั้ง)
slur191
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 สิงหาคม 2014 เวลา 12:01:05 »

รถผม 405 gri วาง 3s-fe เกีบ ออโต้ ครับ มีปัญหา เลี้ยวไม่เท่ากัน เวลาเลี้ยว แล้วดัง แล้ว แอร์เปิด ติดบ้างไม่ ติดบ้าง
รบกวน หา อู่ วาง  จบ ราคากัน เองให้ผม หน่อยซิ่ครับ ผม อยู่ฉะเชิงเทราครับ ขอที่ใกล้ๆ อย่าง เช่น อยู่ในเขต กรุง เทพ นะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 14 สิงหาคม 2014 เวลา 16:05:12 »

...เรื่องเลี้ยวไม่เท่ากัน กับมีเสียงดัง น่าจะเกี่ยวกับเพลาครับ ลองเช็คดู...!!!
   ...เรื่องระบบเอร์ อาจเกี่ยวกับวายสายไฟไม่ครบ อันนี้ต้องหาช่างวายสายไฟมาจัดการให้...!!!
     ปล.เรื่องหาอู่ที่วางเครื่องข้ามพันธ์ ต้องใจเย็นๆ ค่อยๆหาครับ หาได้ก็ลองคุยเงื่อนไขกันดู ว่ารับดูแลหลังวางด้วยไหม(อันนี้เน้นมาก) ...แล้วอาการที่คุณถาม ผมเข้าใจว่ารถวางเครืองมาแล้วใช่มั๊ยครับ แล้วต้องการหาอู่เพื่อแก้ปัญหาเหล่านี้ ถ้าใช่ เดี๋ยวอาจจะมีสมาชิกที่ข้ามพันธ์มาแนะนำครับ...!!! ...ส่วนรถผม ผมวางที่อู่ที่สนิทกัน(ช่วยกันทำ) งานซ่อมเขาเยอะ เขาเลยไม่รับงานวางเครื่องครับ...!!!
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
เจ้าตัวเล็ก 205
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #2 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 16 สิงหาคม 2014 เวลา 11:03:47 »

รถผม 405 gri วาง 3s-fe เกีบ ออโต้ ครับ มีปัญหา เลี้ยวไม่เท่ากัน เวลาเลี้ยว แล้วดัง แล้ว แอร์เปิด ติดบ้างไม่ ติดบ้าง
รบกวน หา อู่ วาง  จบ ราคากัน เองให้ผม หน่อยซิ่ครับ ผม อยู่ฉะเชิงเทราครับ ขอที่ใกล้ๆ อย่าง เช่น อยู่ในเขต กรุง เทพ นะครับ

อยู่แถวไหนครับผมอยู่บางประกงถ้าไม่ไกลผ่านจะไปดูไห้ครับ

เริ่่มต้นจากจุดเล็กๆเปอร์โย
205
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์