Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ตัดใจขาย 205 GTi....

วันเสาร์ที่ 18 พฤษภาคม 2024 เวลา 21:23:12

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายรถยนต์เก่า
จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ตัดใจขาย 205 GTi....
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดใจขาย 205 GTi....  (อ่าน 6414 ครั้ง)
Tae!
GTi! มาแล้วจ้า...
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 08:43:34 »

ตัดใจขาย  205 GTi  สีแดง
เครื่องช่วงล่างใช้งานปกติ   เซอร์วิส ประจำอยู่ที่อู่ รัตนา (ช่างย้ง)
สภาพโดยรวม ส่วนใหญ่เดิมๆ มีล้อตัวนอกขอบ15 กับสปอยเลอร์หลัง
สภาพโดยรวม ประมาณ 80 %
(ขายเพราะอาจจะต้องไปทำงานต่างจังหวัด คงต้องหารถที่เหมาะกับการใช้งาน ทางไกลๆ)

ขอตั้งราคาไว้ที่ 185000  บาท  (อยากขายกับคนที่ต้องการรุ่นนี้จริงๆ)
ราคาคุยกันได้นิดหน่อยคับ ตอนได้มาก็ราคานี้ครับ
ให้ทุกอย่างยกเว้น เลขทะเบียน+ป้ายกร้าฟฟิกคับ(แบบว่าเลขนี้ประมูลมาแพงครับ)
รถอยู่แถวๆท่าน้ำนนท์   -0853520321-
ดูรูปตามลิ้งคับ-->http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=11021.new#new

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
ลุงชัย
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #1 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 10:47:41 »

น่าสนใจ เข้าไฟแนนซ ได้หรือเปล่าครับ....
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
CHET
เจอคันนี้อย่าพยายามตามตูดเพราะว่าคุณจะต้องผิดหวัง
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 15:22:15 »

ไม่ให้เลขทะเบียนแล้วจะขับยังไงล่ะเนี๊ยต้องไปขอกันใหม่ป่าวครับ 555

คู้บอน service ซ่อม +,ติดแก๊ส 205โดยเฉพาะ (บริการถึงบ้านถ้ามาที่บ้านไม่ได้)
Tel: 086-6141264.
Id line: pg205gti
พิเชษฐ์ หาญกิจรุ่ง เลขบ/ช BBL.111 0 527 189
eurostar
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 15:36:17 »

แปลว่า ผู้ซื้อ  จะต้อง ใช้ กพ2121  ใช้มั๊ยครับ  ไม่ใช่ ป้ายกราฟฟิคใหม่
306cc
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 16:25:25 »

ต้องขอป้ายใหม่/เลขใหม่ครับ
พวกป้ายประมูลนี้ถือเป็นกรรมสิทธิ์ เอาไปใส่รถคันอื่นได้ ยกให้ลูกให้หลานได้ด้วย
credor
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 19:01:16 »

ราคาแรงเหมือนกัน

GRi
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 19:16:31 »

ราคาสวย รถก้อสวย ขอให้ขายได้ไวๆครับ
ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #7 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 23 มิถุนายน 2008 เวลา 19:23:45 »

รถสวยนะครับ ราคานี้ผมว่าค่อนข้างต่ำไปนิดสำหรับ GTi สภาพดีๆครับ สำหรับคนรักเปอโยต์จริงๆแล้วไม่แพงหรอกครับ แต่ราคาไม่ถูกแน่ๆสำหรับคนที่กำลังหารถถูกๆครับ

นี่ถ้าไม่ได้ XSi มาซะก่อน (ซึ่งก็ไม่ถูกเช่นกัน) ผมโดดตระครุบคันนี้แน่นอนครับ ขอให้ขายได้สมความตั้งใจนะครับ

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
Tae!
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #8 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 มิถุนายน 2008 เวลา 09:06:06 »

ต้องขอป้ายใหม่/เลขใหม่ครับ
พวกป้ายประมูลนี้ถือเป็นกรรมสิทธิ์ เอาไปใส่รถคันอื่นได้ ยกให้ลูกให้หลานได้ด้วย

ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ   ถูกต้องแล้วครับ

สำหรับผู้ที่จะซื้อเรื่องทะเบียนเด๋วผมจัดการให้หมดคับไม่มีปัญหาแน่นอน (ถ้าอยู่จังหวัดนนท์ เด๋วผมพาไปเลือกทะเบียนใหม่ให้ด้วย)
และถ้าไม่ต่อราคาผมแรงเกิน เด๋ว ผมออกค่าดำเนินการทุกอย่าง+ค่าโอนให้ด้วยคับ ....

รถสวยนะครับ ราคานี้ผมว่าค่อนข้างต่ำไปนิดสำหรับ GTi สภาพดีๆครับ สำหรับคนรักเปอโยต์จริงๆแล้วไม่แพงหรอกครับ แต่ราคาไม่ถูกแน่ๆสำหรับคนที่กำลังหารถถูกๆครับ

นี่ถ้าไม่ได้ XSi มาซะก่อน (ซึ่งก็ไม่ถูกเช่นกัน) ผมโดดตระครุบคันนี้แน่นอนครับ ขอให้ขายได้สมความตั้งใจนะครับ

ขอบคุณมากๆคับ....
ผมอยากให้คนที่สนใจและชอบรุ่นนี้จริงๆนะครับ  ถ้าคนที่รู้ราคารุ่นนี้ดีผมว่าผมขายราคาไม่แพงครับ (แค่นี้ผมก็โดนที่บ้านว่าเรื่องขายคันนี้แล้วคับ  อย่าโทรมาลองเชิงหรือต่อราคาผมแบบดุเดือดเกินไปเลยครับ)

ขอบคุณทุกคนเข้ามาชมด้วยครับ Up!

Anuwong
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอังคารที่ 24 มิถุนายน 2008 เวลา 10:51:45 »

รถสวยครับ  รถปีไหนครับ
Tae!
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #10 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 27 มิถุนายน 2008 เวลา 09:54:49 »

U&p!  ชิวๆ
sid
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 03 กรกฎาคม 2008 เวลา 10:22:58 »

รถปีอะไรครับ
Tae!
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 13 กรกฎาคม 2008 เวลา 12:29:29 »

สนใจสอบถามได้ครับ ...
songdej
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #13 เมื่อ: วันอังคารที่ 19 สิงหาคม 2008 เวลา 00:21:47 »

ขายได้ยังไม่รู้
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์