Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 สมาชิก 505 ใหม่ครับ

วันอาทิตย์ที่ 12 พฤษภาคม 2024 เวลา 12:08:59

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  50X
| | |-+  สมาชิก 505 ใหม่ครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิก 505 ใหม่ครับ  (อ่าน 2366 ครั้ง)
Ta_oh
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 00:50:27 »

หวัดดีครับ ทุกๆท่าน ผม Ta_oh ครับ หรือ ชื่อ เต๋า เป็นสมาชิกใหม่ครับ
พอดีมี เจ้า 505 อยู่ครับ นึกว่าจะไม่มีการรวมกลุ่มของเจ้า 505 ซะแล้ว
เห็นมีแต เปอร์โยต์รุ่นใหม่ๆๆ  ดีใจได้เจอ กลุ่มที่เล่น รถรุ่นเดียวกัน ครับ
ผมใช้เปอร์โยต์ 505 ปี84 สีน้ำเงินเข้มครับ
ปกติวิ่งอยู่แถว เสนา-โชคชัย4 ครับ เจอก้อทักกันได้นะครับ 5จ-9019 ครับ  อิอิอิ[
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Asklepios
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:31:33 »

เอผมก็วิ่งแถวนั้นบ่อยน่ะ แต่ไม่ยักเห็น คุณทำรถอยู่อู่อะไรครับ เออๆแล้วก็ยินดีต้อนรับครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:49:09 »

เอ้าดีใจครับ.!!! มีสมาชิกเพิ่มอีกหนึ่งแล้ว  ยินดีต้อนรับค้าบบบบ...

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
Ta_oh
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 03 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 11:03:38 »

พอดี รถผมไม่ค่อยดีนะครับ เลยไม่ค่อยได้วิ่งบ่อยๆๆ  จะวิ่งเฉพาะวันเสาร์ หรือ อาทิตย์ นะครับ  ส่วนเรื่องอู๋ซ่อม ผมยังไม่มีเลยครับ
เคยจะเข้าไปซ่อมที่อู๋ เปอร์โยต์ แถว บ้านแล้วเค้าไม่รับนะครับ  เลยยังไม่มีที่ซ่อมเลยครับ  ว่างๆนัดเจอกันได้นะครับ  อยากรู้จักเพื่อนๆนะครับ
เพื่อมีอะรัยแนะนำ เรื่องอู๋ให้ผมบ้าง อิอิอิ
Jad ^_^
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 06 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:41:35 »

ยินดีต้องรับ ที่นี่เค้าอบอุ่นดีจริงๆ คุณมาไม่ผิดที่หรอกครับ ผมก็เพิ่งเข้ามาได้ไม่นาน
หมู 505
สิงห์มัธยม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 06 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 09:11:22 »

ยินดีต้อนรับครับ  ผมก็ไม่ได้ใช้  505 เกือบปีได้  จอดอยู่ตั้งนาน  กำลังจะเอามาใช้แล้วครับคัน  ปี 86  คงซ่อมได้ทันนะครับ  คงจะได้เจอกัน ถ้านัดรวมพลกันเมื่อไร จะแจมด้วยอีกคัน
ifoni
ไม่เร็ว ?? ไม่แรง ? ? แต่แซงไม่หยุด?
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอังคารที่ 07 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 14:34:59 »

สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ ชื่อ ifoni = อ้ายฝนนิ๊

ใช้ 505 ปี 84 ครับสีดำ..ครับ...วิ่งแถวอยุธยา - กรุงเทพ ครับแต่ส่วนใหญ่อยู่อยุธยาครับ
ฝากเนื้อฝากตัวพี่พี่อีกคนนะครับ..เห็นพี่ให้ความรู้กันดีจังเลยครับ  Wink
SHINGKOOJAI
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 01:41:28 »

สวัสดีครับ    ยินดีต้อนรับ   เอารูปรถมาอวดบ้างซิ   เพื่อเจอจะได้ทักทาย  ........ Smiley
blow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: วันพุธที่ 08 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 09:18:53 »

สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ ชื่อ ifoni = อ้ายฝนนิ๊

ใช้ 505 ปี 84 ครับสีดำ..ครับ...วิ่งแถวอยุธยา - กรุงเทพ ครับแต่ส่วนใหญ่อยู่อยุธยาครับ
ฝากเนื้อฝากตัวพี่พี่อีกคนนะครับ..เห็นพี่ให้ความรู้กันดีจังเลยครับ� Wink

......ยินดีครับ.......แต่ยังไงรถเพ่สวยกว่าแน่นอน.....อิอิอิ
baron3046
*

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 00:18:27 »

ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ
Ta_oh
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 01:28:58 »

กลุ่มนี้ น่ารักดีคับให้การต้อนรับกันดีครับ ชอบคับชอบ
ifoni
ไม่เร็ว ?? ไม่แรง ? ? แต่แซงไม่หยุด?
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #11 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 12:18:39 »

......ยินดีครับ.......แต่ยังไงรถเพ่สวยกว่าแน่นอน.....อิอิอิ

อ่ะจ๊ะ...พี่จ๋า...ผมจะไปสู้รถพี่ได้ไงกาน...เด๋วเหน่ว...อิอิ
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์