Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ////ขายล้อ oz ขอบ 14" สำหรับใส่ 505////

วันศุกร์ที่ 03 พฤษภาคม 2024 เวลา 01:35:43

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ////ขายล้อ oz ขอบ 14" สำหรับใส่ 505////
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ////ขายล้อ oz ขอบ 14" สำหรับใส่ 505////  (อ่าน 3366 ครั้ง)
napat168
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันเสาร์ที่ 05 กรกฎาคม 2014 เวลา 13:51:38 »

sold
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 10:31:26 »

4 ล้อใช่ไหมครับ มีฝาปิดดุมล้อไหมครับ...

3,000.- ได้ไหมครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
napat168
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 15:07:02 »

ฝาไม่มีค่ะ

ok ค่ะ 3000 ก็ได้ค่ะ แบ่งกันใช้คะ
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 16:30:55 »

เดี๋ยวติดต่อไป..ขอบคุณครับ

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
Bj@DGR
My car
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 18:52:31 »

ถูกมาก ยินดีกับทั้งสองท่านครับ

" คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" พระพรหมมังคลาจารย์ (ปัญญานันทะ ภิกขุ)   (Y)
พญาขาว505
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 19:11:59 »

แล้วจะเอาล้อ 15 ไปใว้ไหน....อิอิ   ผมมีฝาปิดดุมล้อครับ ตราสิงห์ ตรงรุ่น ฝาละพันครับ สนใจอินบ็อคมาได้....
เจ้าชาย อสูร
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 06 กรกฎาคม 2014 เวลา 20:59:20 »

ฝาไม่มีค่ะ

ok ค่ะ 3000 ก็ได้ค่ะ แบ่งกันใช้คะ
ได้ล้อถูกนะ ลุง คนขายใจดี
แล้วจะเอาล้อ 15 ไปใว้ไหน....อิอิ   ผมมีฝาปิดดุมล้อครับ ตราสิงห์ ตรงรุ่น ฝาละพันครับ สนใจอินบ็อคมาได้....
แต่ต้องซื้อฝาแพง คริคริ คนขาย ใจร้ายยยยย
พญาขาว505

« ตอบ #7 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 07 กรกฎาคม 2014 เวลา 06:47:49 »

เจ้าชาย อสูร ว่าผมใจร้ายเหรอ...เดี่ยวผมงอนละเอ้อ....
เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 07 กรกฎาคม 2014 เวลา 07:24:41 »

โอ๊ะๆ ไม่งอนนะ แค่ล้อเล่น นะนะ
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กรกฎาคม 2014 เวลา 08:31:21 »

แล้วจะเอาล้อ 15 ไปใว้ไหน....อิอิ   ผมมีฝาปิดดุมล้อครับ ตราสิงห์ ตรงรุ่น ฝาละพันครับ สนใจอินบ็อคมาได้....

ขอบคุณมากครับพ่อเลี้ยง   ทำไมไปว่าพ่อเลี้ยงอย่างนั้นล่ะปู่  ใบแดง พ่อเลี้ยงแกเป็นคนใจดีนะ..

พญาขาว505

« ตอบ #10 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กรกฎาคม 2014 เวลา 11:13:28 »

ขอบคุณมากครับพ่อเลี้ยง   ทำไมไปว่าพ่อเลี้ยงอย่างนั้นล่ะปู่  ใบแดง พ่อเลี้ยงแกเป็นคนใจดีนะ..
ต้องแบบนี้สิ รักตายเลย....อิอิ  ตกลงซื้่อขายกันเรียบร้อยยังครับ ผมจะได้ไปขอยืมขอบ 15 มาใส่รถของผม...
เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กรกฎาคม 2014 เวลา 11:23:57 »

ต้องแบบนี้สิ รักตายเลย....อิอิ  ตกลงซื้่อขายกันเรียบร้อยยังครับ ผมจะได้ไปขอยืมขอบ 15 มาใส่รถของผม...
อย่ารักแกมากนะพ่อเลี้ยง เดี่ยว ลุง แกท้อง อิอิ มะวานเจอพี่ BJ.เอานีองแดงต้อยมาทำไฟ เจอทีไร หล่อสู้ ศรราม ไม่ได้สักที อิอิ
Bj@DGR
My car
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอังคารที่ 08 กรกฎาคม 2014 เวลา 13:21:25 »

555 love love love Aah คนอาราย..รถตัวเองก็มีชอบขี่(รถ)คนอื่นหาเครื่อง 205 gti หื้อจิ่มก่าจะเอามาลง(น้อง)แดง ปล.เรื่องหล่อผมยอมครับท่านพี่...

อ้างถึง
อย่ารักแกมากนะพ่อเลี้ยง เดี่ยว ลุง แกท้อง อิอิ มะวานเจอพี่ BJ.เอานีองแดงต้อยมาทำไฟ เจอทีไร หล่อสู้ ศรราม ไม่ได้สักที อิอิ

" คิดดี พูดดี ทำดี คบคนดี ไปสู่สถานที่ดี" พระพรหมมังคลาจารย์ (ปัญญานันทะ ภิกขุ)   (Y)
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์