Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 หน้ากาก Front วิทยุของ 406 EA9 หาซื้อได้จากที่ไหนครับ

วันอังคารที่ 30 เมษายน 2024 เวลา 15:39:13

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  I.C.E.
| | |-+  หน้ากาก Front วิทยุของ 406 EA9 หาซื้อได้จากที่ไหนครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้ากาก Front วิทยุของ 406 EA9 หาซื้อได้จากที่ไหนครับ  (อ่าน 1766 ครั้ง)
Pong EA9
สิงห์มือใหม่
*

« เมื่อ: วันเสาร์ที่ 06 มกราคม 2007 เวลา 12:37:40 »

หน้ากาก Front ของ 406 EA9 หาซื้อได้จากที่ไหนครับ
คือผมจะเปลี่ยน Front ครับ แล้ว Front เก่าของ EA9 มัน Buit ติดมา ถ้าใส่ fornt ใหม่จะหาซื้อ หน้ากากที่ให้ Support กับ
front ใหม่ได้จากไหนครับ
ศูนย์มีขายไม๊ครับ
ผมเห็นอยู่คันหนึงไปติด Front ใหม่ ที่ Rocket S. หน้ากากสวยดี Matching มาก หรือเค้าเอาของ D8 มาใส่ครับ
มีใครพอทราบรบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
amtep
สิงห์มัธยม

« ตอบ #1 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 06 มกราคม 2007 เวลา 19:01:00 »

คิดว่าร้านเครื่องเสียงเค้าทำขึ้นเองครับ (ไม่ยากเลย) ไม่ต้องหาซื้อหรอกครับผมว่าไม่น่ามีขาย ยังงัยถอดตัวติดรถออกแล้วถ้าไม่ใช้ขายผมได้นะครับ Spare ไว้เผื่อเสีย ผมชอบของเดิมๆน่ะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Tog112
*

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2007 เวลา 21:28:38 »

มีขายครับที่ศูนย์ครับ มันใช้หน้ากากของ D8 ได้ ใส่ได้พอดีสวยงาม ผมก็ใช้ครับ แต่ถ้าถามศูนย์ เค้าอาจจะบอกว่าไม่แน่ใจว่าจะใส่ได้ไหม (ตอนนั้นถามที่รองเมือง แต่ผมว่ามันไม่น่าทำ block console กันบ่อยๆ ก็เลยคิดว่าใช้ได้แน่) แต่ผมลองแล้วครับ ใช้ได้ ผมก็ใช้อยู่ครับ  Afro
eaw
*

« ตอบ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 07 พฤษภาคม 2007 เวลา 10:45:03 »

คุณ Pong EA9 ครับแล้วเอาของที่ติดรถไปไว้ไหนลัครับ สนใจขายต่อไหมครับผมอยากได้แบบเดิมๆ ของเดิมรถผมมันไม่ไมมาให้ครับ
supakorntv9@hotmail.com
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์