Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3

ล้อของเธอ/ 406

วันอาทิตย์ที่ 12 พฤษภาคม 2024 เวลา 07:17:10

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  40X
| | |-+  ล้อของเธอ/ 406
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ล้อของเธอ/ 406  (อ่าน 4359 ครั้ง)
405spec C
PEUGEOT CREW
สิงห์ปริญญาเอก

« เมื่อ: วันอังคารที่ 27 กุมภาพันธ์ 2007 เวลา 18:51:52 »

ใครมีใช้406ดี8-9ใส่แม็กซ์17ขึ้นไป ส่งรูปให้ให้ดูได้มั้ยคับ รูปจากเมืองนอกไม่เอานะคับ อยากดูลายว่าที่หากันได้มีลายไหนบ้าง ถ้า18จะดีมากเลยๆ ขอบคุณครับ ล่วงหน้า  -เคยเห็นดี8ใส่ carlsonลาย1/16ลายเก่า 18แน่ๆแว็ปๆ2ปีก่อน ไกลๆ แปลงมาเท่าไหร่ไม่รู้ แต่สวยดี กล้าทำดี
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

Peugeot never die ,Lion never cry
ปิ๊ก
Heavenly Aerokits
สิงห์มัธยม

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007 เวลา 11:04:51 »

รถผมใส่ W-Work LS105 หน้า 8 หลัง 9 นิ้ว ครับ ล้อชุดนี้จริงๆ แล้วมีออฟเซ็ตสำหรับใส่ BMW 3-series ผมจำออฟเซตไม่ได้ แต่เป็น 5 รู 120 ต้องใส่อะแด๊ปเตอร์ หนาราวๆ 1 นิ้วครับ

* PICT0458.gif (94.66 KB, 475x356 - ดู 780 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

405spec C

« ตอบ #2 เมื่อ: วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007 เวลา 17:05:37 »

สวยคับ  เต็มดี นี่แหละตัวจริงเลย ประมาณเนี้ยเลยมีใครแต่งประมาณนี้อีกมั้ยคับ หล่อเรียบ19นิ้ว หรือ18ครับ ต้องแปลงมั้ย โหลดยังไง ใส่สปริงโหลดของ? ซุ้มต้องเจียมั้ย เลี้ยวติดเยอะมั้ย ชุดนี่ราคาเท่าไหร่ ท่าทางแตะแสนแน่เลย ถ้าเป็นไปได้ อยากเห็นรูปถ่ายจากด้านหลัง หน้า แบบมุมตรงๆ

Peugeot never die ,Lion never cry
405spec C

« ตอบ #3 เมื่อ: วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007 เวลา 17:09:27 »

ป.ล. ถ้าเป็นซีรี3 ผมคงเลือกเป็น พวกac breyton hartge พวกสำนักแต่งของเค้าอะไรทำนองนี้มากกว่าครับ

HyperKid
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2007 เวลา 20:10:55 »

โห สวยมากๆเลยฮับ เห็นแล้วอยากขึ้นขี่บ้างอ่ะ......
ระบบรองรับน๊ามหนัก ของ แตนๆ หรือป่าวฮับ หมายถึง สปริงกะ โช๊ค อ่ะฮับ Huh

More points to hide.
สิงห์ซุ่ม
ปิ๊ก
สิงห์มัธยม

« ตอบ #5 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 01 มีนาคม 2007 เวลา 11:11:32 »

จะหาล้อ โดยเฉพาะ 18 นิ้ว ขึ้นไป ให้ได้ 4 รู 108 เป๊ะๆ แทบจะไม่มีครับ นอกจากสั่งทำ เช่น ล้อของ W-Work เป็นต้น ถ้าคุณทุ่มทุน (หลักแสนแน่ๆ) ก็จะได้ทั้งความกว้าง, ออฟเซต และรูที่ต้องการ แน่นอน

ผมโชคดีที่ออฟเซตและความกว้างของล้อชุดนี้ เมื่อรองอะแดปเตอร์แล้ว ล้อไม่ไปติดกับชิ้นส่วนอื่นๆ มากนัก แต่ก็ต้องแปลงพอสมควร คือ
- ล้อหน้า, ต้องเจียรตัวครอบคาลิเปอร์ออกเล็กน้อย และเจียรขอบซุ้มล้อออกเกือบหมด ตอนนี้ด้านในของล้อห่างจากเบ้ารองสปริงไม่ถึง 1 มม. (ไม่ผิดครับ ไม่ถึง 1 "มิลลิเมตร" จริงๆ)
- ล้อหลัง, ใส่แล้วปรากฏว่าด้านในของล้อด้านขวา ไปถูกับส่วนที่ยื่นออกมาของซุ้มล้อพลาสติก ซึ่งก็คือส่วนที่กัน "ท่อน้ำมันเชื้อเพลิง" ที่มาจากฝาถัง เลยต้องรองสเปเซอร์เข้าไปอีก 5 มม. นอกจากนั้นก็ต้องเจียรซุ้มออกเกือบหมดเหมือนล้อหน้าเช่นกัน

ส่วนเรื่องช่วงล่าง ผมอยากให้รถมันเตี้ยมากๆ ก็เลยใช้ทั้งช็อคอับและสปริงเดิมไปตัดซะ ตอนนี้แข็งเหมือนคอนกรีตเลย รถกระโดดสุดๆ แต่ก็รับได้ครับ เพราะชอบอย่างนี้ ที่สำคัญคือ ไม่มีใครทำชุดโหลดที่เตี้ยขนาดนนี้ขายแน่นอน

wut405
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 01 มีนาคม 2007 เวลา 16:19:43 »

ความสวยกับความสบาย ทำไมมันถึงไปด้วยกันไม่ค่อยได้ซะที ผมชอบทั้งความสวยและความสบาย

แต่ถ้าจะให้เลือก แต่ก่อนชอบความสวย แต่ ตอนนี้ ขอเลือกความสบายครับ แบบเริ่มแก่แล้ว

กำลังไหนจะ เท่า กำลังใจ
กำลังใจ สำคัญที่สุด
tree406
สิงห์มัธยม

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 01 มีนาคม 2007 เวลา 18:54:33 »

สวยจนน่าอิจฉาเลยครับ แต่ต้องแลกกับบางสิ่ง อยู่ที่ว่า ผู้เป็นเจ้าของยินดีแลกกับมัน ขอทราบงบประมาณที่หมดไปด้วยครับ น่าสนใจเหมือนกัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ฤทธิ์ อำมหิต
XU10J2
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 01 มีนาคม 2007 เวลา 20:17:26 »

เป็น 406 ที่แต่งสวยที่สุดเท่าที่ผมเคยเห็นมาเลยนะครับ ลายล้อลงตัวดีครับ สีดำซะด้วย

สัมพันธภาพอันดี แม้จะมีมายาวนานสักเพียงใด ล้วนแล้วแต่เริ่มมาจากหนึ่งวัน
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 08:46:28 »

สวยมากๆ เต็มๆ ซุ้มล้อเลยงะ อือๆๆๆ

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
thony
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #10 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 08:52:25 »

k.ปิ๊ก รถสวยมากครับ  Thumb Up
old-big
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #11 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 10:25:34 »

ล้อของ Works แบบแท้ๆ 3 ชิ้น 18 นิ้วอยุ่ที่ประมาณ 8 หมื่นครับเคยถามมาแล้ว สั่งทำตรงเสป็กได้เลย ไม่ต้องไปแปลงอะไรทั้งสิ้น ตรงทั้งรูน๊อตและ Offset ของ Work สามารถสั่งทำล้อที่จะใช้กับพวกระบบเบรคขนาดใหญ่ๆ อย่าง 4 Ports ขึ้นไปโดยไม่ต้องลอง Spacer ไม่ต้องเจียรหัวคาริบเปอร์

อ้อสีล้อเป็น Two Tone ด้วยครับ ถ้ารวมยางดีๆเข้าไปก็ประมาณ 1 แสนต้นๆ

ส่วนช่วงล่างเมืองไทยมีขายเป้นของ Koni เป้นชุด Kits ครับมาทั้งสปริงและช๊อคแก๊สที่ปรับความสูงต่ำและแข็งอ่อนได้ ราคาเมืองนอกประมาณ 6 หมื่นทั้งชุด ในเมืองไทยลองถามตัวแทนดูครับ อ้อปรับได้เตี้ยสุด 2 นิ้วครับด้านหน้า ด้านหลัง 1.5 นิ้ว

ผมเคยเห็นเตี้ยสุดที่มีขายในตลาดเอาแค่ยี่ห้อที่ผมรู้จักอยู่ที่ 2.5 นิ้วครับ ผมก็ว่าเตี้ยจนขับบนถนนไม่ได้แล้วนะ 2.5 นิ้วนี่

รถคุณปิ๊ก เตี้ยเท่าไหร่ครับ

pinky

« ตอบ #12 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 11:09:50 »

สวยมากเลยคุณปิ๊ก อยากแต่งแบบนี้บ้าง แต่กลัวว่าจะวิ่งไม่ได้ไกล
เพราะรถ406 บ้านเราเป็นรถครอบครัวอะ คนขึ้นเยอะ ถนนไม่ค่อยดีด้วย
กลัวจะติดท้องซิค่ะ(แต่ชอบแมคลายนี้จัง อยากได้อะ อยากได้) Love Love
ปิ๊ก
สิงห์มัธยม

« ตอบ #13 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 11:14:05 »

โหลดลงไปแค่ไหน ผมไม่แน่ใจครับ แต่มากกว่า 2.5 นิ้วแน่นอน เพราะที่ล้อหน้า ยางจะมุดขอบซุ้มนิดๆ ส่วนล้อหลังอมยางเข้าไปประมาณครึ่งนึง (ในรูปอมจนถึงขอบล้อ แต่ตอนนี้รองสเปซอร์ 1 นิ้ว เพราะมันเตี้ยจนเข้าบ้านไม่ได้)

เรื่องราคาผมบอกคร่าวๆ ละกันนะครับ เพราะจำไม่ค่อยได้แล้ว เอาเป็นว่า ล้อ+ยาง อยู่ราว 80,000 บาท ค่าโหลดรอบละสามพันกว่าบาท (ตัดช็อค+สปริง+อัดน้ำมัน) โหลดไปสองรอบก็ตก 7,000 บาท ค่าอะแดปเตอร์ (รวมน๊อตสำหรับยึดอะแดปเตอร์เข้ากับดุมเดิม+สตรัท+น๊อตยึดล้อ+สเปเซอร์ของล้อคู่หลัง) ประมาณเกือบๆ ห้าพัน

ตัวรถยังไม่ได้ทำอะไรเพิ่ม เพราะผมว่า 406 เป็นรถที่สวยอยู่แล้ว แค่ทำสีใหม่เป็นสีดำสนิท หรือที่เขาเรียกกันว่า Zero Black เป็นแห้งช้าเต็มระบบ (คือตั้งแต่รองพื้น) ค่าทำ 45,000 บาท จากอู่ Color Perfect... อิอิ ช่วยเขาโปรโมตนิดนึง เพราะของเขาดีจริง เงาวิ๊งเลย...

ต่อไปกำลังเก็บเงินทำสเกิร์ตรอบคันครับ (เป็นลิิ้นต่อกันชนหน้า+สเกิร์ตข้าง+ลิ้นต่อกันชนหลัง) แบบมีแล้ว แต่เงินไปจ้างเขาทำยังไม่มี คิดว่าคงทำแล้วเก็บโมลด์ไว้เลย กะทำส่งขายพวกแก๊งค์ 406 ที่อังกฤษด้วย

สเตปต่อไปก็คงทำเป็นกันชนหน้าและหลังขึ้นมาทั้งชิ้น รับรองว่าสวยกว่าสเกิร์ตแน่นอน แต่ทำยากกว่า เลยขอเก็บไว้เป็นโปรเจ็คต่อไป

อ้อ! งั้นขออนุญาตโปรโมตตรงนี้เลยแล้วกัน เผื่อ D9 ของใครสนใจชุดสเกิร์ตที่ผมจะทำ ก็บอกกันได้นะครับ พูดตรงๆ ราคาคงแพงเหมือนกัน เพราะจะทำให้คุณภาพดีๆ เลยครับ ต้องใส่แล้วเนี๊ยบ แนบสนิทกับตัวถัง แล้วก็ไม่ต้องเจาะให้เสียรถ ไว้วันหลังจะเอาแบบมาให้ดู

pinky

« ตอบ #14 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 02 มีนาคม 2007 เวลา 14:54:10 »

แล้ว D8 ใส่สเกิร์ตได้อะเปล่า ตอนนี้มีแม็คอยู่แล้วค่ะ ขอบ17
แต่ใจยังไม่ถึง ยังไม่กล้าโหลดลงมาเท่าไร
popdemonic
*

« ตอบ #15 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 มีนาคม 2007 เวลา 16:39:10 »

ของคุณปิ๊ก ขอบเท่าไหร่อ่ะครับ ดูใหญ่จังเลย ของผมสั่งทำล้อมาใส่รถผมเองโดยเฉพาะเลย

ของผมใส่19แล้วยังดูเล็กอยู่เลย น่าจะสั่ง20ไปเลยตั้งแต่แรก
HyperKid
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 มีนาคม 2007 เวลา 19:59:09 »

แง๊วว์ จะเอา 20" เลยหรือฮับ ดุ้งกันพอดีถ้าเจอหลุมอ่ะ....... Grin
คันนี้ A หรือ S ฮับ......... Shocked

More points to hide.
สิงห์ซุ่ม
405spec C

« ตอบ #17 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 มีนาคม 2007 เวลา 20:32:18 »

เอ6คันนี้ 19ก็ดีแล้ว แต่ผมว่าน่าจะโหลดเพิ่มอีก จะได้ดูเต็มกว่านี้ เพราะตอนนี้เหมือนช่องว่างยังเยอะอยู่ ผมว่าถ้ายิ่งล้อใหญ่ขึ้น การโหลดต้องโหลดมากขึ้นด้วยไม่งั้น ยโย่งแน่ๆ แต่20ก็น่าจะได้สำหรับเอ6 ถ้าใส่ยางบาง ออดี้รูเดียวกับเบนซ์นิ ใส่carlsonน่าจะไหวอยู่ หรือของABTก็ลงตัวนะ 

popdemonic
*

« ตอบ #18 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 มีนาคม 2007 เวลา 23:25:56 »

เป็นS6 Quattroครับ ตอนนี้ใช้koni eibach ซุ้มล้อมันเว้าสูงครับ แต่ใต้ท้องห่างจากซองบุหรี่หน่อยนึงครับ ขับลำบากเอาเรื่องเหมือนกันครับ อยากกดมันลงเหมือนกันครับแต่ยังนึกไม่ออกว่าจะทำยังไงดี กลัวเปลี่ยนสปริงh&rก็จะโย่งอยู่ แถมราคาดุเอาเรื่องเลยชุดละ12500บาท จะเอาสปริงเดิมไปตัดก็กลัวเสียของ จะสั่งปรับเกลียวของKW suspensionก็ตั้ง70000บาท เลยใช้ๆไปก่อนยังนึกไม่ออก เพราะล้อ+ยาง เบิกใหม่มา ก็เล่นตัวเหลือง เพราะมาม่าไปครึ่งปีได้แล้วครับ ยางตอนนี้ใส่ซีรี่ย์35ครับ บางเอาเรื่องเหมือนกันครับ ตอนนี้ทานน้ำมันดุขึ้นขัดเจนเลยครับจาก5.5-6โลลิตร ตอนนีเหลือ4-5โลลิตรขับแบบ ประคองเท้านะครับ อัตราเร่งก็ดึงน้อยลง เบรคห่วยลง แต่ได้งามอย่างเดียวจริงๆครับ ได้อย่างเสียหลายอย่างครับ หุหุ
happies
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มีนาคม 2007 เวลา 01:22:29 »

คุณpopdemonic แน่ใจหรือครับว่าได้อย่างเสียหลายอย่าง เท่าที่ฟังมาเสียไปหลายอย่างเลยครับ แล้วล้อใหญ่ขึ้นนี่กินน้ำมันเพิ่มเพราะเหตุอะไรเหรอครับ
คุณปิ๊ก ขอดูแบบกันชนกับสเกิร์ตได้ไหมครับราคาด้วย ผมสนใจครับ
คุณold-big มีรูปให้ดูหรือเปล่าครับแม๊ก18แบบตรงรู หรือเว๊บที่จะเข้าไปดูรายละเอียดของล้อแม็ก แล้วโช๊คที่คุณold-bigว่านี่ เวลาปรับนิ่มนี่มันนิ่มกว่าเดิมไม๊ครับ แฟนผมเป็นโรคเกี่ยวกับกระเพาะ นั่งรถที่มันสะเทือนมากไม่ได้ มีอาการเวียนหัว หน้าซีด บางทีถึงกับถ่ายเป็นเลือดเลย อยากมีรถสวยแต่ถ้ามันไม่นิ่มก็ขอผ่านครับ เป็นห่วงแฟนมากกว่า
  ยังไงทุกท่านช่วยตอบด้วยนะครับ

ความรัก ความชอบ เป็นเรื่องส่วนตัว ไม่มีใครถูกผิด เพราะทางชิวิตต้องเลือกเอง
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #20 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มีนาคม 2007 เวลา 07:58:41 »

อ้างถึง
แล้วล้อใหญ่ขึ้นนี่กินน้ำมันเพิ่มเพราะเหตุอะไรเหรอครับ

น้ำหนักที่เพิ่มขึ้นครับ

น้ำหนักล้อที่เพิ่มขึ้น = (น้ำหนักล้อใหม่ - น้ำหนักล้อเก่า) x 4 (หรือ x 5 รวมล้ออะไหล่ ถ้าเปลี่ยนใหม่)

และเมื่อได้น้ำหนักมา เพื่อให้เห็นภาพ ลองไปซื้อข้าวสาร หรือ อุปกรณ์ยกน้ำหนัก เท่ากับน้ำหนักล้อที่เพิ่มขึ้น ใส่ไว้ท้ายรถครับ แล้วขับน้ำมันซักถังนึง ก็จะเห็นอัตราการกินน้ำมันครับ

old-big

« ตอบ #21 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มีนาคม 2007 เวลา 09:07:55 »

คุณ happies  ดูได้เลยครับ 8x18 4x108 Offset +16 ของ Sparco ผลิตในอิตาลี่

ผมตัดรูปที่ตรงเสป็กกับ 406 มาให้เลย มีสองรุ่น ราคา 70000 บาท ถ้าเอาเข้ามาก็ประมาณ9หมื่นแบบหลบภาษีแล้ว

* Sparco-01.JPG (31.81 KB, 374x415 - ดู 543 ครั้ง.)

* Sparco-02.JPG (32.77 KB, 465x419 - ดู 589 ครั้ง.)
old-big

« ตอบ #22 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มีนาคม 2007 เวลา 09:22:15 »

คุณ happies  ดูได้เลยครับ 7x18 4x108 Offset +15 ของ Tecnomagnesio ผลิตในอิตาลี่ โรงงานเดียวกับ MIM ถ้านึกไม่ออกนึกถึง Hamann ครับ ชุดแต่งเยอรมันจ้างบริษัทนี้ผลิตให้ทั้งนั้นครับ อิตาลี่อุตสาหกรรมอัลลอยและเหล็กนี่อันดับต้นๆของโลกเบียดกับญี่ปุ่นเลย ไม่ใช่กลุ่มสวีเดน พวกนั้นแค่แร่เหล็กดีไม่ใช่การทำ forged ดี

ผมตัดรูปที่ตรงเสป็กกับ 406 มาให้เลย มีสองรุ่น รุ่นSilver กับ รุ่น Chorme (ผมหารูปที่ 4 x108 ไม่ได้แต่มีแน่นอนครับ) ราคาประมาณ 70000 บาท ถ้าเอาเข้ามาก็ประมาณ9หมื่นแบบหลบภาษีแล้วเหมือนกันครับ

ผมเอาตัวอย่างรถ 206 cc ที่ใส่รุ่นนี้ให้ดูด้วย ซึ่งเคยเอามาให้ดูรอบหนึ่งแล้ว เป็นขอบ 7x18 ครับ เพื่อให้แน่ในว่า 406 ใส่แล้วไม่มีปัญหา

* Tecmagnesio.JPG (19.95 KB, 373x275 - ดู 516 ครั้ง.)

* Tecnomagnesio.JPG (75.11 KB, 631x599 - ดู 493 ครั้ง.)

* 206cc-1.JPG (67.4 KB, 450x338 - ดู 832 ครั้ง.)
old-big

« ตอบ #23 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มีนาคม 2007 เวลา 09:50:23 »

ส่วนชุด Koni ผมไม่เคยใช้ครับเพราะเห้นว่าแพงเกินไป ถ้าสนใจดูแคตตาล๊อก แล้งโทรคุยกับตัวแทนในไทยได้

แคตตาล๊อคนี้เฉพาะ ชุด Kits ครับ ไม่ต้องไปประกบคู่กับ Eiback ตามที่ช่างว่าอีกแล้ว อันนี้ Koni จูนมาให้เสร็จทั้งช๊อคและสปริง และเป้นชุดโหลดแท้ๆจากโรงงาน Koni กระบอกเหลืองไม่ใช่ชุดโหลดครับเป็น spec OEM แต่เป็นแบบ แก็สเท่านั้น หลายคนเข้าใจผิดไปซื้อมาโหลดกันเยอะ ช่วงชักยาวเท่ากับของติดรถเปอร์โยต์เลย

* 1150_kits.zip (74.92 KB - ดาวน์โหลด 110 ครั้ง.)
หน้า: [1] 2 ขึ้นบน พิมพ์