Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 พาสิงห์น้อยไปถ่ายภาพ ด้วย...รักนะจุ๊บๆ

วันอาทิตย์ที่ 28 เมษายน 2024 เวลา 15:01:50

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  20X
| | |-+  พาสิงห์น้อยไปถ่ายภาพ ด้วย...รักนะจุ๊บๆ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาสิงห์น้อยไปถ่ายภาพ ด้วย...รักนะจุ๊บๆ  (อ่าน 7563 ครั้ง)
yoyoo
ไปเรื่อยไม่รีบ...ใครรีบแซงไปก่อน
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #48 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 10:25:52 »

ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ...ตอนนี้ที่ฟาร์มโชคชัย3 หญ้าที่ไปถ่ายถูกตัดออกหมดแล้ว...รออีกไม่นานหญ้า ....ก็โต ดูภาพที่ไร ยังคงนึกถึง ไม่คิดว่าสิงห์น้อยจะทำให้ผมและแฟนมีความสุขนาดนี้...อิอิ ..ฝากไว้อีกสัก 2 รูป ลูกผู้ชายตัวจริงๆ กะ สิงห์น้อย..... โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ ชิวนะ

* _DSC232855.jpg (40.55 KB, 640x425 - ดู 266 ครั้ง.)

* yoyoo.jpg (84.29 KB, 800x536 - ดู 270 ครั้ง.)
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เรียนรู้จากการลงมือทำ...ทำมั่ว..ก็ถามคนอื่น บ้างก็ได้นะ..
nitnueng
สิงห์ปริญญาเอก

« ตอบ #49 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 20 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 16:17:47 »

อย่าลืมมารับไปเลี้ยงดูอีกคันนะครับ
รออยู่ 
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

205 จงเจริญ
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันอังคารที่ 22 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 09:39:45 »

love love loveข้อความโดย: yoyoo ดูภาพที่ไร ยังคงนึกถึง ไม่คิดว่าสิงห์น้อยจะทำให้ผมและแฟนมีความสุขนาดนี้...อิอิ ..ฝากไว้อีกสัก 2 รูป ลูกผู้ชายตัวจริงๆ กะ สิงห์น้อย.....  
               :correct:ผมดูรูปน้องสาวฅนสวยของพวกเราแล้ว ท่าทางบอกว่ารถ 205 คงไม่พอใส่ลูกของเราที่จะผลิดได้ เพราะผลิดครั้งแรกก็ 2 ฅน ครั้งที่สองก็ 4 ฅน ครั้งที่สามก็คงเป็น 6หรือ7หรือ8 ฅน ไปโลด ใครจะไปรู้ อนาคตไม่แน่นอน ต้องหาตู้มาพ่วงแล้วละ ควรเตรียมไว้เลยละ และขอให้น้องทั้งสองจงมีความสุขมากๆๆๆๆ แต่ขออย่าได้ลืมวันนี้เลยเป็นอันขาดตลอดไป :อะหา อะหา: :โอ้ววววววววววว:
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #51 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 24 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 22:24:03 »

น่้ารักจริงๆคับ อิอิ .....
แบบว่าง่ายๆ ไอเดียร์เก๋ ฮ่าฮ่า
เอาของที่เรารักเข้ามาร่วมใรงานด้วย คิดเองหรือช่างภาพคิดคับเนี่ย ว่าจะถามตั้งแต่แรกแล้วคับ อิอิ

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
yoyoo
ไปเรื่อยไม่รีบ...ใครรีบแซงไปก่อน

« ตอบ #52 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 25 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 08:24:26 »

งานนี้คิดกันเองทั้งหมดครับ ทั้งสถานที่ถ่าย อุปกรณ์ประกอบ ภายในงานก็เอาแบบประหยัดหาสิ่งใกล้ตัวมาประกอบอะครับ.. คนช่วยงานก็น้องๆ และพี่ที่ทำงาน...ส่วนช่างภาพได้มืออาชีพมาช่วย ..ถึง 2 ท่าน ก็เป็นโชคดีอะครับ...(ถ้าจ้างเขา มันได้ไม่ตรงใจเราอะ...แถมราคาสูงอีกต่างหาก...แต่ถ้าทำเอง และ เหนื่อยโคตร แต่..ก็ยิ้มทุกครั้งที่กลับไปดูภาพ งานนี้ สิงห์น้อยผมวิ่งไม่หยุดเลย อะ...น่าสงสารจริงๆ ..

เรียนรู้จากการลงมือทำ...ทำมั่ว..ก็ถามคนอื่น บ้างก็ได้นะ..
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #53 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2011 เวลา 16:28:31 »

งานนี้คิดกันเองทั้งหมดครับ ทั้งสถานที่ถ่าย อุปกรณ์ประกอบ ภายในงานก็เอาแบบประหยัดหาสิ่งใกล้ตัวมาประกอบอะครับ.. คนช่วยงานก็น้องๆ และพี่ที่ทำงาน...ส่วนช่างภาพได้มืออาชีพมาช่วย ..ถึง 2 ท่าน ก็เป็นโชคดีอะครับ...(ถ้าจ้างเขา มันได้ไม่ตรงใจเราอะ...แถมราคาสูงอีกต่างหาก...แต่ถ้าทำเอง และ เหนื่อยโคตร แต่..ก็ยิ้มทุกครั้งที่กลับไปดูภาพ งานนี้ สิงห์น้อยผมวิ่งไม่หยุดเลย อะ...น่าสงสารจริงๆ ..
แน่นอนจริงๆครับงานนี้ ง่ายๆ แต่ได้ใจความครับ ขอให้มีความสุขตลอดไปครับผม
ไม่ต้องบอกก็รู้เลยครับ ว่ารักกันด้วยใจจริง ไม่ต้องมีคำบรรยายอะไรมากมายจริงๆ

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #54 เมื่อ: วันอังคารที่ 22 มีนาคม 2011 เวลา 11:38:59 »

love love loveข้อความโดย: yoyoo พาสิงห์น้อยไปถ่ายภาพ ด้วย...รักนะจุ๊บๆ ? เมื่อ: วัน อังคาร ที่ 11 มกราคม 2011 เวลา 16:55:21 ?
                   :ยินดี อุอุอุ:สาวาดีน้อง yoyoo ...รักนะจุ๊บๆ มา 3 เดื่อนแล้ว ผลเป็นอย่างไรบ้าง พวกปู่่ๆ ย่าๆ ตาๆ ยายๆ ลุงๆ หน้าๆ อาๆ น้องๆ รอฟังข่าวดีว่าจะได้หลานกันหรือยัง หายเงียบไปเชียว พวกเรารอจะแสดงความยินดีกับน้องอีกครั้ง ว่ามีผลงานที่ดีเลิศ โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ 555 555 555
yoyoo

« ตอบ #55 เมื่อ: วันอังคารที่ 22 มีนาคม 2011 เวลา 12:32:09 »

love love loveข้อความโดย: yoyoo พาสิงห์น้อยไปถ่ายภาพ ด้วย...รักนะจุ๊บๆ ? เมื่อ: วัน อังคาร ที่ 11 มกราคม 2011 เวลา 16:55:21 ?
                   :ยินดี อุอุอุ:สาวาดีน้อง yoyoo ...รักนะจุ๊บๆ มา 3 เดื่อนแล้ว ผลเป็นอย่างไรบ้าง พวกปู่่ๆ ย่าๆ ตาๆ ยายๆ ลุงๆ หน้าๆ อาๆ น้องๆ รอฟังข่าวดีว่าจะได้หลานกันหรือยัง หายเงียบไปเชียว พวกเรารอจะแสดงความยินดีกับน้องอีกครั้ง ว่ามีผลงานที่ดีเลิศ โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ 555 555 555
สวัสดีครับ..ตอนนี้กำลังอยู่ระหว่าง ..การผลิตครับ...กะว่า ต้นปี น่าจะออกสู่ตลาดได้อะอิ... :มอบดอกไม้: :มอบดอกไม้: :ทำงานจนเวียนหัว:.......

P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #56 เมื่อ: วันพุธที่ 23 มีนาคม 2011 เวลา 10:30:36 »

:โอ้ววววววววววว:ข้อความโดย: yoyooสวัสดีครับ..ตอนนี้กำลังอยู่ระหว่าง ..การผลิตครับ...กะว่า ต้นปี น่าจะออกสู่ตลาดได้อะอิ... พระเจ้าจอร์ท
              :มอบดอกไม้: บรรจงหน่อยน๊ะน้องน๊ะ ปั้นให้ดี งานหลวงอย่าได้ขาด งานราษฎ์ก็อย่าได้เว้น ให้มีคุณภาพ และประสิทธิภาพ อย่างสมบูรณ์ จะไปช่วยเชียรใกล้ๆก็ไม่ได้ ขอให้ทุกคน เช่น ท่านCHET น้องโซ่ น้องทอง น้องwat ฯลฯ ช่วยส่งกำลังใจไปก็แล้วกันน๊ะ สาวาดีคราบ ไปโลด love love love 555 555 555 
40 ha
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #57 เมื่อ: วันพุธที่ 23 มีนาคม 2011 เวลา 12:59:19 »

ฟาร์มโชคชัย 3 เข้าไปถ่ายต้องขออนุญาติอะไรมั้ยครับ

ผมเคยแอบเข้าด้านหลัง ตอนเค้าเพิ่งตัดหญ้าเสร็จแล้วอัดเป็นก้อนกลมขนาดใหญ่เตรียมส่งออก ก้อนหญ้าวางเรียงกันบนทุ่งโล่งขนาดมหึมา สวยมากครับ
yoyoo

« ตอบ #58 เมื่อ: วันพุธที่ 23 มีนาคม 2011 เวลา 13:11:48 »

:โอ้ววววววววววว:ข้อความโดย: yoyooสวัสดีครับ..ตอนนี้กำลังอยู่ระหว่าง ..การผลิตครับ...กะว่า ต้นปี น่าจะออกสู่ตลาดได้อะอิ... พระเจ้าจอร์ท
              :มอบดอกไม้: บรรจงหน่อยน๊ะน้องน๊ะ ปั้นให้ดี งานหลวงอย่าได้ขาด งานราษฎ์ก็อย่าได้เว้น ให้มีคุณภาพ และประสิทธิภาพ อย่างสมบูรณ์ จะไปช่วยเชียรใกล้ๆก็ไม่ได้ ขอให้ทุกคน เช่น ท่านCHET น้องโซ่ น้องทอง น้องwat ฯลฯ ช่วยส่งกำลังใจไปก็แล้วกันน๊ะ สาวาดีคราบ ไปโลด love love love 555 555 555 
-ขอบคุณท่านนะครับ..ผลผลิตออกเมื่อไรจะนำมาโชว์เลย อิอิ (ว่าแต่จะไร้น้ำยาหรือป่าวหนอเรา)...อิอิ :อกหักรักคู้: :ทำงานจนเวียนหัว: :ทำงานจนเวียนหัว: :ทำงานจนเวียนหัว:

ฟาร์มโชคชัย 3 เข้าไปถ่ายต้องขออนุญาติอะไรมั้ยครับ

ผมเคยแอบเข้าด้านหลัง ตอนเขาเพิ่งตัดหญ้าเสร็จแล้วอัดเป็นก้อนกลมขนาดใหญ่เตรียมส่งออก ก้อนหญ้าวางเรียงกันบนทุ่งโล่งขนาดมหึมา สวยมากครับ
ไม่อนุญาตินะครับ..เดี่ยวนี้ ...ก็คงต้องใช้วิธีเดิมอะครับ แอบถ่ายริมรั่วไปก่อนนะ...แต่ถ้าอยากมาถ่ายที่ฟาร์ม ผมว่าอนาคตไม่แน่...ทางฟาร์มน่าจะมีบริการ..

เปี๊ยก&Snow
เซียนสิงห์

« ตอบ #59 เมื่อ: วันพุธที่ 23 มีนาคม 2011 เวลา 13:22:46 »

เจ้าบ่าวหล่อ เจ้าสาวสวย เจ้า 205 งาม
ขอแสดงความยินดีด้วยครับขอให้มีความสุขทุกวันๆเท่ากับวันแต่งนะ

www.winnerestateplus.com
ศูนย์รับฝากขาย จำนองบ้าน และที่ดิน
ขายง่าย ได้ไว.. รับขายฝากได้เงินเร็ว
Tel: 099-494-6599
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #60 เมื่อ: วันพุธที่ 23 มีนาคม 2011 เวลา 21:38:26 »

ไออย๋าข้อความโดย: yoyoo อิอิ (ว่าแต่จะไร้น้ำยาหรือป่าวหนอเรา)...อิอิ
             :โอยยยยย:อ้าว....หนึกอยู่แย้วเชียว เคยไปขึ้นครูบ้างหรือเปล่า Devil ของอย่างนี้ต้องมีครูสอน เดียวทำผิดสูตรละยุ่ง :เอิ๊กๆๆๆ: ถ้าไม่มีน้ำยาเอาน้ำพริกใส่แทนไปก่อนถ้าไม่เพ็ดก็กินพริกขี้หนูทอดกรอบมากๆไว้ เดียวก็เพ็ดซีดเอ็งแหละ 555 555 555
:เหงื่อแตก: ข้อความโดย: เปี๊ยก&Snow ขอแสดงความยินดีด้วยครับขอให้มีความสุขทุกวันๆเท่ากับวันแต่งนะ
              :Pika:อ้อ....ท่านนี้ก็เคยแต่งงานมาแล้วละซี ถึงได้บอกให้มีความสุขทุกๆๆๆวัน โอ๊วๆๆๆ ยอดจริงๆๆ
หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์