Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ชุดท่อร่วมไอเสียเฮดเดอร์(เขาควาย) 405SRI

วันศุกร์ที่ 17 พฤษภาคม 2024 เวลา 17:07:27

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขาย [ Buy & Sell ]
| |-+  เกี่ยวกับอะไหล่ใหม่
| | |-+  ชุดท่อร่วมไอเสียเฮดเดอร์(เขาควาย) 405SRI
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดท่อร่วมไอเสียเฮดเดอร์(เขาควาย) 405SRI  (อ่าน 2776 ครั้ง)
mit405
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 06:37:18 »

ไม่ทราบว่าพอจะหาสภาพดีๆ หรือของใหม่ ราคาแรงมากไหม หรือผู้ใดมีรบกวนด้วยครับ :ยินดี อุอุอุ:
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

........................
โอ๊ต_XU5_ฝาส้ม
ใจไปไวกว่าแสง
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 16:54:57 »

ในโคราช

ตีเฮดเดอร์ใหม่

ถ้าเป็นเหล็ก 5 - 6 พัน
ถ้าเป็นสแตนเลส 1 หมื่น - 12000 บาท

ราคานี้ผมเคยถามมาเมื่อครึ่งปีที่แล้วครับ
ตอนนี้อาจจะมีบวกลบนิดหน่อยครับ

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
theera
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 14 กันยายน 2009 เวลา 17:24:51 »

อยู่แถวไหน โทรมาคุยกับผม ซิ โทร. 0837122507
mit405
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอังคารที่ 15 กันยายน 2009 เวลา 20:15:51 »

คงไม่ตีเฮดเดอร์ครับ ใช้ชุดเฮดเดอร์เดิมๆ ดีกว่า เพราะถ้าเกิดเหตุอันคาดไม่ถึงจะได้ไม่ลามไปถึงเครื่อง
ไม่ทราบราคาของใหม่ว่าแรงขนาดไหน
ไว้ลองไปเดินดูเซียงกงบางนาดูก่อนครับ  เชียงกงปทุมวัน ไม่ทราบร้าน ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
ถ้าสภาพแย่มากๆ คงต้องตัดใจ กระเป๋าแห้งของใหม่
ใช้มา 12 ปี เปลี่ยนก็ถือว่าคุ้มล่ะครับ

theera
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 17 กันยายน 2009 เวลา 15:52:11 »

คงไม่ตีเฮดเดอร์ครับ ใช้ชุดเฮดเดอร์เดิมๆ ดีกว่า เพราะถ้าเกิดเหตุอันคาดไม่ถึงจะได้ไม่ลามไปถึงเครื่อง
ไม่ทราบราคาของใหม่ว่าแรงขนาดไหน
ไว้ลองไปเดินดูเซียงกงบางนาดูก่อนครับ  เชียงกงปทุมวัน ไม่ทราบร้าน ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
ถ้าสภาพแย่มากๆ คงต้องตัดใจ กระเป๋าแห้งของใหม่
ใช้มา 12 ปี เปลี่ยนก็ถือว่าคุ้มล่ะครับ
ถ้ามาบางนา โทรมาหาผมมีคาเครื่องอยู่ถ้าใช้ได้ก็เอาไปฟรี
mit405
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #5 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 21 กันยายน 2009 เวลา 22:30:39 »

:ยินดี อุอุอุ: พอดีหาของได้ล่ะครับ ขอบคุณในไมตรีจิตดีๆ ครับ ตาดำๆ

หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์