Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 โอนเงินครบเดือนแล้ว ยังไม่ได้เสิ้อ

วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2024 เวลา 16:38:10

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  โอนเงินครบเดือนแล้ว ยังไม่ได้เสิ้อ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โอนเงินครบเดือนแล้ว ยังไม่ได้เสิ้อ  (อ่าน 1293 ครั้ง)
zero1
สิงห์มัธยม

« เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 07:53:33 »

ผมได้โอนเงินจำนวน 240 บาท เป็นค่าเสื้อ 1 ตัว ตั้งแต่วันที่ 9 ม.ค.49 ให้เวปมาสเตอร์
 จนถึงวันนี้ 9 ก.พ.49 ครบ 1 เดือนพอดี อย่าว่าแต่เสื้อเลย แม้แต่การติดต่อก็ไม่ปรากฏ

ตลอดเดือนทั้งเดือนที่ผ่านมา ผมได้โพสต์ในกระทู้เรื่องเสื้อ (กระทู้ที่ว่า หายไปแล้ว) ตั้งแต่
การจองไว้ก่อน, แจ้งการโอนเงิน
จากนั้นได้มีเมล์แจ้งให้เวปมาสเตอร์ตรวจสอบ 2 ครั้ง
และโทรศัพท์ติดต่ออีก 2 ครั้ง

จนถึงวันนี้ ก็ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ณ บัดนี้ ผมไม่ปรารถนาเสื้อชมรมอีกต่อไป
และไม่ต้องการเงินคืนแค่จำนวนน้อยนิด
ส่วนเวปมาสเตอร์จะเอาเงินก้อนนี้ไปบำรุงเวป
หรือไปทำอะไรก็สุดแล้วแต่

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

The Good Old Days Of Cheap Puggs Are Over.
 -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
ภณ(PON)
สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม
Administrator
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 09 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:24:34 »

เวรกรรม� Angry ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ

มีเสื้อตีเทริ์นมานะครับหลังจากที่ผมส่งให้ไปนะครับ� Tongue
แล้วผมก็ลืมไปเลยอันนี้ต้องขอโทษด้วย� Huh
ส่วนใครเป็นใครผมงงไปหมดแล้วครับ เพราะชื่อเล่นในเว๊บ อ้างอิงในชื่อจริงไม่ได้
แล้วกรณีส่งไม่ถึงก็เป็นไปนะครับ ว่าส่งไปแล้วหายก็มีครับ แต่ถ้าเป็นอย่างนั้นจริงก็ตามหากันอีกแล้ว

มีรายชื่อดังต่อไปนี้นะคร๊าบ

ชนาธิป ตรังคานนท์
เมธี
จักรพงศ์ พูนทอง 109/235 หมู่ 4 ขวคลองถนน เขตสายไหม กทม 10220

เพราะอย่างนี้แหละผมถึงไม่ค่อยอยากทำเท่าไร� ทำแล้วเกิดปัญหาเป็นเรื่องปกตินะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

รูปงาน Meeting ครบ 10 ปี
http://www.vlovepeugeot.com/forum/index.php?topic=22111.0

คิดถึง Mi16 จังเลยอือๆ
โชคดีโชคร้ายไม่มี....แตกต่างเพียงมุมมองในสถานการณ์

มีปัญหาเรื่องรถก็โทรคุยกันได้ ช่วยบอกชื่อท่าน รุ่นรถก่อนถาม
และเคารพสิทธิส่วนบุคคลผมด้วยครับ เบอร์ 084-556-8หกหกหก
วิดีโอของชมรมนะครับ : http://www.youtube.com/vlovepeugeot
สนใจสมัครนักเขียน : http://www.allwhatever.com
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์