Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 เอกชัย(คลองเตย) Delivery

วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2024 เวลา 01:50:00

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  พูดคุยทั่วไป ได้ทุกเรื่อง
| | |-+  เอกชัย(คลองเตย) Delivery
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เอกชัย(คลองเตย) Delivery  (อ่าน 2197 ครั้ง)
ธีธัช หนิมฮะ
สิงห์ตัวจริง

« เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:58:31 »

ประทับใจมากครับ......สั่งอะไหล่.....มีบริการส่งครับ......ถ้าจะเข้าไปเอง คงลำบาก..
สำหรับคนบ้านนอกอย่างผมครับ.......แบบนี้ดีจังครับ....เงินจะได้หมุนไป........
ได้จ่ายค่า มอไซค์ด้วย จะได้ช่วยเหลือ  พี่ๆที่ ขี่ มอไซค์...เพราะน้ำมันก็แพงเอา....แพงเอา..
คือ ก็ต้องหากินกัน....ว่าอย่างนั้น......สั่งคลองเตย ส่งยันรังสิต  อะไหล่ก็ได้ขาย...มอไซค์ก็ได้เงิน..
อ้าว  เราก็เป็นคนจ่ายงัย  อิอิ... Grin
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

« ตอบ #1 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 09:01:40 »

ลืมไปครับ  ว่าจะแจ้งให้เฮียเฮงทราบว่า ผมเป็นสมาชิกแล้วครับ.......จาก zing เป็น Anek nimha...
ชื่อจริง นามจริงครับ.. Grin
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
heng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 16:10:42 »

ผมทราบแล้วครับวันที่มาลงทะเบียน ผมส่ง cd ไปให้แล้วนะครับ
Odeng
สิงห์มัธยม

« ตอบ #3 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 16:44:41 »

เห็นด้วยครับ  เพราะผมเองก็เคยให้ทางร้านจัดส่งมาที่ระยองหลายครั้งแล้ว  ประหยัดทั้งเงินและเวลากว่าเข้าไปซื้อเองมากครับ  เว้นแต่ว่าถ้าผมมีธุระแถวกทม. ถึงค่อยแวะไปซื้อเอง
---
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 12 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 14:33:14 »

ทั้งอาเฮียและซ้อ รวมถึงพนักงานทุกคนน่ารักมากครับ Wink
ตอนผมซ่อมช่วงล่าง ซื้อของเยอะมาก แต่นั่งรถไฟใต้ดินไป
เขาก็ช่วยเอาของมาส่งให้ที่อู่เลยครับ (เพราะยังไงก็ต้องเอาของมาส่งที่อู่อยู่แล้ว)

แวะเข้าไปบ่อยจนเขาจำชื่อผมได้แล้วเนี่ย...

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 07:10:44 »

ขอบคุณครับ เฮีย.. Grin
อีกคำถามรถเดินเบาไม่นิ่ง  ถ้าตัดชุด trottle ออก น่าจะเกิดจากอะไรได้บ้างครับ.... Huh
heng
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 08:52:25 »

เกิดได้จาก speed sensor (senser เฟืองไมล์) เสียหรือสกปรก/ ตัว map sensor ที่อยู่ตรงคานหม้อน้ำ เสียหรือสกปรก รวมทั้งท่อลม ท่ออากาศต่างๆรั่ว ยังมีปลีกย่อยอื่นๆ นะครับ

« ตอบ #7 เมื่อ: วันอังคารที่ 14 กุมภาพันธ์ 2006 เวลา 12:19:44 »

ต้อง เช็คให้หมด อยากใช้มานานแล้ว PG เนี่ย.... Wink
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์