Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 เรื่องอยากเปลี่ยนน้องสิงห์น้อย 205 ค่ะ

วันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2024 เวลา 13:38:06

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  มีปัญหา /สอบถาม /ให้คำแนะนำ รถยนต์ peugeot แต่ละรุ่น
| |-+  20X
| | |-+  เรื่องอยากเปลี่ยนน้องสิงห์น้อย 205 ค่ะ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องอยากเปลี่ยนน้องสิงห์น้อย 205 ค่ะ  (อ่าน 6435 ครั้ง)
helloteddygirl
สิงห์ประถม
**

« เมื่อ: วันจันทร์ที่ 28 มีนาคม 2011 เวลา 23:26:24 »

1.น้องสิงห์ขาว เกียร์ธรรมดา อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ค่าใช้จ่ายเสร็จสรรพเท่าไร ทำได้ที่ไหน หรือซื้อได้ที่ไหนในโคราชคะ?

2.พวงมาลัยธรรมดา ทำเป็นพวงมาลัยพาวเวอร์ได้ไหมคะ?

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
คารมเป็น'ต่อ'
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 03:32:22 »

ลองปรึกษาอู่ช่างด้วงดูนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
เกิดมาในราศีสิงห์
ตอนเด็กเรียนโรงเรียนตราสิงห์
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
มีรถขี่ทั้งทีก็ต้องตราสิงห์
jack205
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #2 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 08:45:14 »

คุณ  helloteddygir อยู่ที่ไหนล่ะครับในโคราช
อย่างนี้ อยู่ช่างด้วงส่วนใหญ่จะซ่อมรถที่เป็นแบบ เดิมๆ เครื่องเดิม หรือไม่ข้ามสายพันธ์ ผมต้องยอมรับว่าเรื่องเครื่องยนต์รถยุโรปน้าด้วงแกไม่เป็นรองใคร พูดง่ายๆคือ เครื่องมีปัญหาปรึกษาช่างด้วง แต่ ถ้าวางเครื่อง205 นี่ ขอแนะนำช่างสุบิน โมดิฟาย แต่ก่อนแกเป๊นช่างใหญ่ อยู่ที่ร้านแห่งหนึง  แต่ ตอนนี้ออกมาทำเอง เป็นเถ้าแ่ก่ จนถึง ภารโรงเอง วางเครื่องสวยมาก เพลาไม่เยื้อง ได้เซนเตอร์ แล้วยังซ่อม โช้คอัพ ลูกหมาก ที่สำคัญแกดูแล 205 (เขียวพยายม) และ รถทุกคันของผม  อยู่ทางโค้ง เลย คังเซน ก่อนถึง ม.วงษ์  รูปร่างแก ตัวสูงถ้ายืนบนบันได  ผิวขาวถ้าทาแป้ง  แต่แกบอกอย่างนึงว่า "ลูกค้าคือพระเจ้า ทำให้เค้าดีดี  เค้าก็ไม่มีตัง ถึงมาหาเรา ถ้าเค้ามีก็คงเข้าศูนย์ไปแล้ว ซ่อมช่วงล่างไม่พอรวยหรอก ที่ทำเพราะใจรัก เงินนะไม่มีหรอก แต่เมียผมน่ะรวย "   ลองคิดดู  อยากไปหาไหมล่ะ แต่ต้องจองคิวนะครับ เพราะช่างบินจะไม่รับงานซ้อน จะต้องจบเป็นคันๆๆ   ไม่เชื่อ ถาม คุณ yoyoo ที่แต่งงานกับ 205 สีแดงดิ เห็นว่า รักมากว่าเมียแล้ว
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #3 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 09:15:31 »

เย็นไว้โยมข้อความโดย: jack205 ไม่เชื่อ ถาม คุณ yoyoo ที่แต่งงานกับ 205 สีแดงดิ เห็นว่า รักมากว่าเมียแล้ว
               :Mad:อ้าวๆๆๆ .........อย่าเผากันซิ :ย๊าก:  โกรธนะ โบราณว่าม้อข้าวยังไม่ทันดำ สู้นะ ไม่จริงใช่ใหมน้อง yoyoo น้องจะเข้าใจรักคู่ครองยันแก่เฒ่าใช่ใหม love love love :มอบดอกไม้:
'ตัวต่อ'เป็นสัตว์ล่าเนื้อ 'เป็นต่อ'ชอบล่อเนื้อ
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 09:35:57 »

เจอชาวสิงห์โคราชเพิ่มอีกแล้ววว

คันแรกถอยเปอโยต์แดงมือที่เท่าไรไม่รู้มาใช้ คันต่อไปถ้ามีปัญญาและวาสนาใช้ป้ายแดง จะถูกจะแพงก็จะนั่งแดงเปอโยต์ อิอิ
โตมาหัดดื่มเบียร์ขวดแรกก็ตราสิงห์
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 15:26:14 »

มีสาวๆใช้ 205 อีกแล้วคร้าบ ฮี้ววววววววว.....

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
metalstorm
รู้อะไรไม่สู้ รู้งี้
สิงห์ปริญญาโท

« ตอบ #6 เมื่อ: วันอังคารที่ 29 มีนาคม 2011 เวลา 16:53:49 »

1.น้องสิงห์ขาว เกียร์ธรรมดา อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้ ค่าใช้จ่ายเสร็จสรรพเท่าไร ทำได้ที่ไหน หรือซื้อได้ที่ไหนในโคราชคะ?

2.พวงมาลัยธรรมดา ทำเป็นพวงมาลัยพาวเวอร์ได้ไหมคะ?

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แนะนำนะครับ

ลองเข้าไปดูในเวป สตาร์ท-เปอร์โยต์ ของคุณพี่ธรรมเค้า เพราะเห็นมี 205 ที่เปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยนเกียร์ เรียบร้อยแล้ว ส่วนพวงมาลัยเพาเวอร์มีมาอยู่แล้ว เอาคันเดิมไปแลก เพิ่มตังค์ วิธีนี้จะง่ายกว่าลงมือทำเองถ้าไม่ได้อยู่ใน กทม. ทำไม่จบงานจะเข้าเป็นช่วงฃ่วง หลินฮุ่ยเลย

หรืออีกแบบก็หาอู่ดัดแปลงเก่งๆ วางเครื่องญี่ปุ่นไปเลย 

Have you ever drive 205? Try it!!!
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 02:11:53 »

ไปถามที่อู่ช่างด้วงมา ช่างอ้น(ลูกชายช่างด้วง)ว่าทุกอย่างเสร็จสรรพ4หมื่นบาทครับ

เซียนสิงห์

« ตอบ #8 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 02:26:57 »

มีเครื่อง(น่าจะเป็นโตโยต้า4a-feปกติแกจะไม่ข้ามพันธุ์)+เกียร์+แร็ค+ค่าวางและไวร์สาย
ปล.ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ ยังไงก็ลองเข้าไปคุยดูก่อนเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

เจ้าชาย อสูร
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 08:28:25 »

มีเครื่อง(น่าจะเป็นโตโยต้า4a-feปกติแกจะไม่ข้ามพันธุ์)+เกียร์+แร็ค+ค่าวางและไวร์สาย
ปล.ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ ยังไงก็ลองเข้าไปคุยดูก่อนเพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

คุณน้อง ต่อ คร้าบบบบ พี่ ฉงฉัยว่า เห็นเค้าเป็นคนโคราชเหมือนกัน รึว่าเค้าเป็น ญ.น้องถึงจัดการให้หมดเลย อ่ะค่ะ พี่สักจะน้อยใจแล้วนะตะเอง 555+กร๊ากกก
เซียนสิงห์

« ตอบ #10 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 09:31:33 »

ผมบริฉุดจายครับพี่ตู้
พอดีเอารถไปทำครับระหว่างที่รอก็คุยนู่นคุยนี่ไปเรื่อย
เลยลองถามให้

เซียนสิงห์

« ตอบ #11 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 11:57:29 »

ผมบริฉุดจายครับพี่ตู้
พอดีเอารถไปทำครับระหว่างที่รอก็คุยนู่นคุยนี่ไปเรื่อย
เลยลองถามให้

ผมบริฉุดจาย ....งั้นก้อดีแล้ว พี่ก้อไม่ได้ว่าอะไร 555+ โอ๊ะ ขอโทด จ.ข.ก.ท.ด้วยนะครับ แบบว่าคลายเครียดนิดหน่อยอ่ะครับ มันเหงา เหงา หนาว หนาวอ่ะครับบบบ
GaSzOhOl
เซียนสิงห์

« ตอบ #12 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 17:54:09 »

สร้างสีสันดีครับ แอบน้อยใจเล็กน้อย เหมือนเพื่อนผมเลย ถ้าเป็นสาวๆเอารถเข้าอู่นะคับ
วันเดียวเสร็จ ถ้าเพื่อนกันนะคับ รอไปเถอะ เป็นอาทิตย์ 555+
 - -* เศร้าใจ

เ พื่ อ น อ่ ะ . . . . . อ ยู่ ใ ห้ ไ ว้ ใ จ . . . . . ไ ป ใ ห้ คิ ด ถึ ง
                            รุ่น Over 1400cc.
อู่ช่างหนุ่ม CoolTech (ตรงข้ามสถานีรถไฟนครปฐม) 081-4828650
ขอขอบคุณ อู่ช่างแว่น พัฒนาการ69 (089-8922046)
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 19:18:36 »

555 555 555 มันมีเหตุที่แตกต่างก...า....น  จึงมีผลต...า....ม  ม....า Devil Harp
เซียนสิงห์

« ตอบ #14 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 21:54:04 »

สร้างสีสันดีครับ แอบน้อยใจเล็กน้อย เหมือนเพื่อนผมเลย ถ้าเป็นสาวๆเอารถเข้าอู่นะครับ
วันเดียวเสร็จ ถ้าเพื่อนกันนะครับ รอไปเถอะ เป็นอาทิตย์ 555+
 - -* เศร้าใจ

เออ....เหมือนน้อง ต่อ เลย หากเป็น สาวๆถึงจะไกลแค่ไหนแกก้อตามไปช่วยได้ ขนาดยังไม่ให้อาหารไก่ แกยังไปก่อนเลย 555+กร๊ากกกก
เซียนสิงห์

« ตอบ #15 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 23:22:55 »

มันเป็นเรื่องทำมะด๊า ทำมะดาาาา

helloteddygirl
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #16 เมื่อ: วันพุธที่ 30 มีนาคม 2011 เวลา 23:56:57 »

ขอบคุณมากเลยค่ะ สำหรับทุกท่าน

พอดีพวงมาลัยหนูมันเลี้ยวยากมากๆ ถ้าไม่ออกตัวรถ กลัวว่ากล้ามมันจะขึ้นซะก่อน ฮา~
เซียนสิงห์

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 00:09:50 »

ถ้าอยากทำแค่พาวเวอร์ก็ลองไปคุยกับช่างดูละกันว่าพอจะทำได้มั๊ย
หรือต้องทำอะไรบ้าง

เซียนสิงห์

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 06:56:34 »

ขอบคุณมากเลยค่ะ สำหรับทุกท่าน

พอดีพวงมาลัยหนูมันเลี้ยวยากมากๆ ถ้าไม่ออกตัวรถ กลัวว่ากล้ามมันจะขึ้นซะก่อน ฮา~

พูดซะ น่าสงสานเลยอ่ะ ก้อลองไปคุยกับช่างดูก่อน หากต้องการอะไหล่ตัวไหน ใหม่รึเก่า ก้อมาถามแหล่งที่ซื้อ พี่ๆที่รู้เค้าก้อจะมาบอกเองแหละค่ะ  อ่ะนะ เอาใจช่วยนะค่ะ สู้ต่อไป คนห้วใจ สิงห์
P205
เซียนสิงห์

« ตอบ #19 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 08:48:47 »

โหไม่นะข้อความโดย: helloteddygirl พอดีพวงมาลัยหนูมันเลี้ยวยากมากๆ ถ้าไม่ออกตัวรถ กลัวว่ากล้ามมันจะขึ้นซะก่อน ฮา
           พระเจ้าจอร์ท อย่าไปกลัวมันเลย ใช้ไปสักปีสองปี มันก็ชินไปเอง เราถือเสียว่าเป็นการออกกำลังแขน วันๆๆเราแทบไม่ได้ออกกำลังกายกันเลย ถือว่าพวงมาลัยให้ประโยชน์แก่ร่างกายของเราทำให้แขนของเราแข็งแรงดี เอาไว้จับไม้ตีกะบานพวกที่ชอบมาเกาะแกะเราด้วยความรำคาญ   :เอิ๊กๆๆๆ: :มอบดอกไม้:

MatthewZz
PeuGeoT 205 NeveR Die
สิงห์มัธยม

« ตอบ #20 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 13:54:21 »

คุณ  helloteddygir อยู่ที่ไหนล่ะครับในโคราช
อย่างนี้ อยู่ช่างด้วงส่วนใหญ่จะซ่อมรถที่เป็นแบบ เดิมๆ เครื่องเดิม หรือไม่ข้ามสายพันธ์ ผมต้องยอมรับว่าเรื่องเครื่องยนต์รถยุโรปน้าด้วงแกไม่เป็นรองใคร พูดง่ายๆคือ เครื่องมีปัญหาปรึกษาช่างด้วง แต่ ถ้าวางเครื่อง205 นี่ ขอแนะนำช่างสุบิน โมดิฟาย แต่ก่อนแกเป๊นช่างใหญ่ อยู่ที่ร้านแห่งหนึง  แต่ ตอนนี้ออกมาทำเอง เป็นเถ้าแ่ก่ จนถึง ภารโรงเอง วางเครื่องสวยมาก เพลาไม่เยื้อง ได้เซนเตอร์ แล้วยังซ่อม โช้คอัพ ลูกหมาก ที่สำคัญแกดูแล 205 (เขียวพยายม) และ รถทุกคันของผม  อยู่ทางโค้ง เลย คังเซน ก่อนถึง ม.วงษ์  รูปร่างแก ตัวสูงถ้ายืนบนบันได  ผิวขาวถ้าทาแป้ง  แต่แกบอกอย่างนึงว่า "ลูกค้าคือพระเจ้า ทำให้เขาดีดี  เขาก็ไม่มีตัง ถึงมาหาเรา ถ้าเขามีก็คงเข้าศูนย์ไปแล้ว ซ่อมช่วงล่างไม่พอรวยหรอก ที่ทำเพราะใจรัก เงินนะไม่มีหรอก แต่เมียผมน่ะรวย "   ลองคิดดู  อยากไปหาไหมล่ะ แต่ต้องจองคิวนะครับ เพราะช่างบินจะไม่รับงานซ้อน จะต้องจบเป็นคันๆๆ   ไม่เชื่อ ถาม คุณ yoyoo ที่แต่งงานกับ 205 สีแดงดิ เห็นว่า รักมากว่าเมียแล้ว
ถึงว่าไม่เห็นช่างบิน อาทิตย์ก่อนผมไปซ่อมเบรคที่โคราชโมดิฟายมา ไม่เห้นแก ผมเลยไม่ได้ถาม ช่างบินไปเปิดร้านเองนานแล้วหรอครับ  ช่างบินแกพอจะ วาง 4e-fte ให้ผมได้เปล่า พร้อมแร็คเพาเวอร์ ด้วยนะครับ ขอทราบ ราคาหน่อย ตอนนี้ กำลัง จะหาที่วาง แล้วครับ งบประมาณใกล้มาถึงแล้ว ยังไงลบกวน พี่แจ็คเป็นสื่อกลางทีนะครับ

Inside 4E-FTE M/T 
"ไม่ มี ใค ร ให้ กำ ลัง ใจ เรา ได้ น อ ก จาก ตัว เรา เ อ ง"
yoyoo
ไปเรื่อยไม่รีบ...ใครรีบแซงไปก่อน

« ตอบ #21 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 17:04:34 »

เย็นไว้โยมข้อความโดย: jack205 ไม่เชื่อ ถาม คุณ yoyoo ที่แต่งงานกับ 205 สีแดงดิ เห็นว่า รักมากว่าเมียแล้ว
               :Mad:อ้าวๆๆๆ .........อย่าเผากันซิ :ย๊าก:  โกรธนะ โบราณว่าม้อข้าวยังไม่ทันดำ สู้นะ ไม่จริงใช่ใหมน้อง yoyoo น้องจะเข้าใจรักคู่ครองยันแก่เฒ่าใช่ใหม love love love :มอบดอกไม้:

รักมากกว่าไม่ได้นะพี่เดี๋ยว โดนไล่ไปนอนในรถ งานเข้าเลย อุอุ ..ยิ่งอยู่ในช่วงการ ว่านเมล็ดอยู่....เอานะ แต่ก็รักเท่ากัน หล่ะ ..
จุ๊บๆ...รักยันแก่ แน่นอนครับ...

คุณ  helloteddygir อยู่ที่ไหนล่ะครับในโคราช
อย่างนี้ อยู่ช่างด้วงส่วนใหญ่จะซ่อมรถที่เป็นแบบ เดิมๆ เครื่องเดิม หรือไม่ข้ามสายพันธ์ ผมต้องยอมรับว่าเรื่องเครื่องยนต์รถยุโรปน้าด้วงแกไม่เป็นรองใคร พูดง่ายๆคือ เครื่องมีปัญหาปรึกษาช่างด้วง แต่ ถ้าวางเครื่อง205 นี่ ขอแนะนำช่างสุบิน โมดิฟาย แต่ก่อนแกเป๊นช่างใหญ่ อยู่ที่ร้านแห่งหนึง  แต่ ตอนนี้ออกมาทำเอง เป็นเถ้าแ่ก่ จนถึง ภารโรงเอง วางเครื่องสวยมาก เพลาไม่เยื้อง ได้เซนเตอร์ แล้วยังซ่อม โช้คอัพ ลูกหมาก ที่สำคัญแกดูแล 205 (เขียวพยายม) และ รถทุกคันของผม  อยู่ทางโค้ง เลย คังเซน ก่อนถึง ม.วงษ์  รูปร่างแก ตัวสูงถ้ายืนบนบันได  ผิวขาวถ้าทาแป้ง  แต่แกบอกอย่างนึงว่า "ลูกค้าคือพระเจ้า ทำให้เขาดีดี  เขาก็ไม่มีตัง ถึงมาหาเรา ถ้าเขามีก็คงเข้าศูนย์ไปแล้ว ซ่อมช่วงล่างไม่พอรวยหรอก ที่ทำเพราะใจรัก เงินนะไม่มีหรอก แต่เมียผมน่ะรวย "   ลองคิดดู  อยากไปหาไหมล่ะ แต่ต้องจองคิวนะครับ เพราะช่างบินจะไม่รับงานซ้อน จะต้องจบเป็นคันๆๆ   ไม่เชื่อ ถาม คุณ yoyoo ที่แต่งงานกับ 205 สีแดงดิ เห็นว่า รักมากว่าเมียแล้ว
ถึงว่าไม่เห็นช่างบิน อาทิตย์ก่อนผมไปซ่อมเบรคที่โคราชโมดิฟายมา ไม่เห้นแก ผมเลยไม่ได้ถาม ช่างบินไปเปิดร้านเองนานแล้วหรอครับ  ช่างบินแกพอจะ วาง 4e-fte ให้ผมได้เปล่า พร้อมแร็คเพาเวอร์ ด้วยนะครับ ขอทราบ ราคาหน่อย ตอนนี้ กำลัง จะหาที่วาง แล้วครับ งบประมาณใกล้มาถึงแล้ว ยังไงลบกวน พี่แจ็คเป็นสื่อกลางทีนะครับ

ยันไปอีกเสียงครับ ช่างบิน ชัวร์ๆๆ ป๊าบๆๆๆ.....ตามพี่แจ๊คว่า..(ว่าแต่พี่แจ๊คจะวาง Mi16 ใน 205 จริงๆ หรือ แบบนี้จะติดปีกด้วยไหมพี่ ไม่ต้องวิ่งบนถนนหล่ะ )อิอิ

เรียนรู้จากการลงมือทำ...ทำมั่ว..ก็ถามคนอื่น บ้างก็ได้นะ..
เซียนสิงห์

« ตอบ #22 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 17:54:05 »

สิงห์โคราชก็เยอะนะเนี่ย มีตติ้งกันมั้ยครับพี่น้อง

yoyoo
ไปเรื่อยไม่รีบ...ใครรีบแซงไปก่อน

« ตอบ #23 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 มีนาคม 2011 เวลา 18:23:26 »

จัดมา ครับ พี่น้อง

เรียนรู้จากการลงมือทำ...ทำมั่ว..ก็ถามคนอื่น บ้างก็ได้นะ..
หน้า: [1] 2 3 ขึ้นบน พิมพ์