Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ชาว505ครับ ขาย ฝาสูบ/คาร์บู/หม้อน้ำ/แผงแอร์/เครื่องยนต์/ตัวถัง/ภายใน/ช่วงล่าง

วันจันทร์ที่ 13 พฤษภาคม 2024 เวลา 23:14:13

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายของ
ที่จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ชาว505ครับ ขาย ฝาสูบ/คาร์บู/หม้อน้ำ/แผงแอร์/เครื่องยนต์/ตัวถัง/ภายใน/ช่วงล่าง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชาว505ครับ ขาย ฝาสูบ/คาร์บู/หม้อน้ำ/แผงแอร์/เครื่องยนต์/ตัวถัง/ภายใน/ช่วงล่าง  (อ่าน 3857 ครั้ง)
@oom
ยินดีที่ได้รู้รักทุกๆท่านชาว vlovepeugeot ครับ
สิงห์ปริญญาโท

« เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 28 พฤษภาคม 2006 เวลา 09:09:24 »

10/6 ลาก505 มาที่บ้านแล้วครับ ใครอยากได้อะไรผมแกะขายทุกชิ้น มาดูของจริงได้ที่บ้านเลยครับ
จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น คือสิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น มาก่อนถอดก่อนได้ก่อน ย้ำเลยว่าแกะขายทุกอย่าง
� � � � �ขอบคุณครับ

;Dคือได้505ไม่ใช้มาทั้งครับ เลยมาแยกขายครับ บางส่วนเอาไว้ใช้เองครับ ไม่แพงครับลองดูครับ Grin
� เอาแบบคร่าวๆก่อนนะครับ มีที่จะขายตามรายการดังนี้
+ฝากระโปรงหน้าหลัง� � � � �แก้มหน้าสองข้าง� � � �กันชนเล็กหน้าหลัง� � ไฟหน้าขวา
+คอลโซลเรือน.ไมล์มีวัดรอบ� � � � � �เบาะ.แผงประตูครบชุด� � � � �พวงมาลัยชุดคอ
+คอยล์.จานจ่าย สายหัวเทียน� � � � � � เครื่องยนต์แยกขายฝาสูบ(ฝาใหม่จากยนตกิจ)� � �
+หม้อน้ำ� � � �ปั้มป์น้ำ� � � �ไฟท้ายสองข้าง� � � �หม้อลมเบรค.แม่ปั้มป์เบรค� � � � �
+โช้คอัพสี่ตัว� � � �จาน.ปั้มป์เบรค.หน้าหลัง� � � � � � เกียร์สี่� � � � � � เฟืองท้าย� � � � เพลากลาง.เพลาข้าง
� � �อื่นๆลองสอบถามดูครับ� นึกออกแค่นี้� � เจ้าของไม่แยกขายบางตัวผมเลยต้องสอยมาทั้งคัน� �มาแยก
ขายเอง ขอบคุณครับ ราคายังไม่คิดเลยครับ ขายได้ขายเลย อยากขายเอาทุนคืนไวๆ� Grin� �
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนครับ
Asklepios
เซียนสิงห์

« ตอบ #1 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 28 พฤษภาคม 2006 เวลา 11:10:49 »

มันของรถปีไหนล่ะครับ  เท่าที่ฟังน่าจะปี 85 ใช่ไหมครับ หรือยังไง
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #2 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 2006 เวลา 08:25:52 »

โน๊ตครับ !! ฝาสูบของปี85 กับปี87 เนี่ยะมันรุ่นเดียวกันหรือเปล่าครับ
สนใจเหมือนกันน่ะ..โทร.ไปก็ไม่มีคนรับสายแฮะ..

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
blow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 2006 เวลา 11:25:44 »

...อยากได้เพลาอ่ะครับ.....ไม่ทราบว่ายางหุ้มเพลาขาดหรอยังครับ......สนใจครับ.....
Asklepios
เซียนสิงห์

« ตอบ #4 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 29 พฤษภาคม 2006 เวลา 15:33:19 »

ถึงพี่เวชคนละแบบกับปี 87 รุ่น 2.0ครับ แต่รุ่นเดียวกับรถพี่ ใส่รถพี่ได้เลย

รถพี่เรียกว่ารุ่นปี 86 ดีกว่าน่ะ จริงๆมันก็คาบเกี่ยวไปถึงต้นๆ ปี 87 นั่นแหละ แต่เรียกปี 86 ผมเข้าใจง่ายกว่า แหะ แหะ

Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #5 เมื่อ: วันอังคารที่ 30 พฤษภาคม 2006 เวลา 09:58:14 »

ขอบคุณน้องโน๊ตมากครับ..ยังงี้ต้องยกให้เป็นเกจิ505แล้วละ.!!!!
คราวนี้แน่ใจได้แล้วมั้งว่ารถตัวเองปีไหนแน่??

ไ ม่ รู้ ว่ า ซื้ อ เ พ ร า ะ อ ะ ไ ร  แ ต่ ใ ช้ แ ล้ ว . . " ช อ บ "
Asklepios
เซียนสิงห์

« ตอบ #6 เมื่อ: วันพุธที่ 07 มิถุนายน 2006 เวลา 23:53:55 »

ล้อ Skyline ใช้รองสเปเซอร์ครับ แต่สเปเซอร์หนักอยู่เหมือนกัน อยากได้รายละเอียดโทรไปที่เบอร์ 01-348-0994ครับ เพราะเค้าเคยใส่อยู่ ผมไม่เคยอ่ะ คุณอุ้มพร้อมเมื่อไหร่ก็บอกน่ะครับ ยังรอดูอยู่
Asklepios
เซียนสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 08 มิถุนายน 2006 เวลา 00:16:33 »

อ่าครับ  Grin
@oom
ยินดีที่ได้รู้รักทุกๆท่านชาว vlovepeugeot ครับ

« ตอบ #8 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 10 มิถุนายน 2006 เวลา 17:39:49 »

Grinมาดูของได้ที่บ้านครับ  Grin

Old mAn&505
เซียนสิงห์

« ตอบ #9 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 11 มิถุนายน 2006 เวลา 11:59:14 »

คุณอุ้มครับ!!ขอดูรูปไฟท้ายกับไฟหรี่ชัดๆหน่อยครับ
ราคาด้วยครับ........ขอบคุณ..

@oom

« ตอบ #10 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 12 มิถุนายน 2006 เวลา 15:20:58 »

...อยากได้เพลาอ่ะครับ.....ไม่ทราบว่ายางหุ้มเพลาขาดหรอยังครับ......สนใจครับ.....
เพลาขับยังดีอยู่ครับ ยางหุ้มไม่ขาด ไม่เปลื่อย
คุณอุ้มครับ!!ขอดูรูปไฟท้ายกับไฟหรี่ชัดๆหน่อยครับ
ราคาด้วยครับ........ขอบคุณ..
พี่เวชรอนิดนึงครับ กล้องเพื่อนขอยืมไปครับ

blow
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 มิถุนายน 2006 เวลา 12:00:51 »

เพลาขับยังดีอยู่ครับ ยางหุ้มไม่ขาด ไม่เปลื่อย

....ไม่ทราบว่าเท่าไหร่ครับ.....
@oom

« ตอบ #12 เมื่อ: วันอังคารที่ 13 มิถุนายน 2006 เวลา 16:00:15 »

เพลาข้างละ1000ครับ  Grin  คุณblowใช้กี่ข้างครับ ต่อรองได้ครับกันเอง Grin

ifoni
ไม่เร็ว ?? ไม่แรง ? ? แต่แซงไม่หยุด?
สิงห์ปริญญาตรี

« ตอบ #13 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 มิถุนายน 2006 เวลา 12:27:35 »

อิอิเอามั่ง สอบถามราคา แลคพวงมาลัยกับโช๊คหน้า ขายเท่าไรครับ
               Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
vloveoldpeugeot504
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 17 มิถุนายน 2006 เวลา 10:33:48 »

คุณอุ้มครับ  Smiley Wink Grin ผมสนใจตุ๊กตาที่วางอยู่หน้ารถคุณ คุณซื้อมาแพงรึเปล่าครับ จะขายมั๊ย ผมจะขอซื้อต่อ เพราะเพื่อนผมบอกว่าคุณขี้เกียจเก็บไว้ ตั้งให้ฝุ่นจับเฉยๆ นานๆ คงไม่ดี คุณจะขายเท่าไหร่ครับ Kiss
@oom

« ตอบ #15 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 19 มิถุนายน 2006 เวลา 15:23:13 »

อิอิเอามั่ง สอบถามราคา แลคพวงมาลัยกับโช๊คหน้า ขายเท่าไรครับ
� � � � � � � �;D Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

โช้ค1คู่+แร็คพวงมาลัยคิด 2000บาท ครับ Grin
คุณอุ้มครับ� Smiley Wink Grin ผมสนใจตุ๊กตาที่วางอยู่หน้ารถคุณ คุณซื้อมาแพงรึเปล่าครับ จะขายมั๊ย ผมจะขอซื้อต่อ เพราะเพื่อนผมบอกว่าคุณขี้เกียจเก็บไว้ ตั้งให้ฝุ่นจับเฉยๆ นานๆ คงไม่ดี คุณจะขายเท่าไหร่ครับ Kiss
ไม่ขายครับ ผมชอบแบบเก่าๆ Grin

ifoni
ไม่เร็ว ?? ไม่แรง ? ? แต่แซงไม่หยุด?

« ตอบ #16 เมื่อ: วันอังคารที่ 20 มิถุนายน 2006 เวลา 15:32:25 »

อย่าลืมตอบราคาผมนะครับ

� � � � � � �  Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

แล้วขอเพิ่ม ฝาสูบ ของผมปี 83 ใส่กันได้กับที่ขายไหมครับ..ถ้าได้ขายเท่าไรครับ  Roll Eyes
@oom

« ตอบ #17 เมื่อ: วันพุธที่ 21 มิถุนายน 2006 เวลา 15:22:37 »

อย่าลืมตอบราคาผมนะครับ

� � � � � � �� Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

แล้วขอเพิ่ม ฝาสูบ ของผมปี 83 ใส่กันได้กับที่ขายไหมครับ..ถ้าได้ขายเท่าไรครับ� Roll Eyes
โช้คอัพ1คู่+แร็คพวงมาลัยครบชุดขาย2000บาท
ฝาสูบใส่กันได้ครับ(ของผมปี84) ฝาสูบสภาพดีๆเลยครับขายครบชุด5000ครับ Grin

ifoni

« ตอบ #18 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2006 เวลา 16:01:28 »

สภาพเป็นอย่างไรบ้างหรอคับ แลคพาวเวอร์ กับโช๊ค..พอมีรูปไหมครับ...พอดีผมอยู่ยุดยาอ่ะคับ..เข้าไป กทม.ทีคิดหนักครับ..
ตอบด้วยนะครับ
aoom
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 29 มิถุนายน 2006 เวลา 16:10:03 »

สภาพเป็นอย่างไรบ้างหรอคับ แลคพาวเวอร์ กับโช๊ค..พอมีรูปไหมครับ...พอดีผมอยู่ยุดยาอ่ะคับ..เข้าไป กทม.ทีคิดหนักครับ..
ตอบด้วยนะครับ
[/quote
ขายไปแล้วครับ Grin ขอบคุณครับ :'( :'(

;Dถึงคุณเอ๋vios นะครับ เราจะไปทะเลเดือนหน้านะครับ 20 21 22 23 /07/49 เลือกวันได้เลยครับ Grin
หน้า: [1] ขึ้นบน พิมพ์