Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 กล่องECUเสียครับ(ซ่อมได้)

วันเสาร์ที่ 18 พฤษภาคม 2024 เวลา 20:38:55

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  D.I.Y.
| | |-+  กล่องECUเสียครับ(ซ่อมได้)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องECUเสียครับ(ซ่อมได้)  (อ่าน 29652 ครั้ง)
e27zk
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #24 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 17 ธันวาคม 2012 เวลา 22:10:17 »

ขนาด ของ 405 GRI รุ่นเดียวกัน ยังไม่ลงตัวเลยครับ แล้วต่างรุ่นจะใช้ด้วยกันได้เหรอ รอให้ปรมาจารย์ มาตอบครับ
คือ กล่องผมเสีย ประกาศ หาทางเวป ปรากฎ ว่ามีครับ ตรงรุ่น คือ 405 GRI แต่พอได้มากลับเป็นของ Magneti อ่าวของเราดันเป็น SAGEM เวรหล่ะ
พอลองใส่ดู โอ้ ติดแฮะ แต่ เครื่องเดินไม่เรียบ  ถาม ช่างเอ เขาว่าต้องเปลี่ยนหัวฉีดให้ตรงรุ่น กับกล่อง
สรุป ต้องหากล่องใหม่ หรือไม่ก็ หาหัวฉีด  ตอนนี้ ได้กล่อง SAGEM มาเลยสบายไป แต่ผมมี ของ Magneti  เหลือ เอาไว้ฉุกเฉิน ใครสนใจ ผมปล่อย ราคา เท่าทุนครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
เจ้าตัวเล็ก 205
สิงห์ตัวจริง

« ตอบ #25 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 31 กรกฎาคม 2014 เวลา 18:10:07 »

ได้คาวมรู้มากๆครับผม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

เริ่่มต้นจากจุดเล็กๆเปอร์โย
205
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์