Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ขายPeugeot504ช่วยแฟนโดนฟ้องจะได้สักเท่าไรคับ

วันเสาร์ที่ 18 พฤษภาคม 2024 เวลา 23:50:33

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  กระดานซื้อขายเก่า จบธุรกรรมแล้ว สำหรับอ้างอิง
| |-+  กระดานซื้อขายรถยนต์เก่า
จบธุรกรรมแล้ว ไว้อ้างอิง

| | |-+  ขายPeugeot504ช่วยแฟนโดนฟ้องจะได้สักเท่าไรคับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายPeugeot504ช่วยแฟนโดนฟ้องจะได้สักเท่าไรคับ  (อ่าน 3981 ครั้ง)
beenboyd
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #24 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 10 สิงหาคม 2008 เวลา 01:00:39 »

ขอเป็นกำลังใจให้ผ่านภาวะการร์นี้ไปได้ครับ สู้ว์ๆๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
cha_cm
*

« ตอบ #25 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 11 สิงหาคม 2008 เวลา 23:21:05 »

รถรุ่นนี้ไม่มีราคาในสายตาคนทั่วไป  แต่สำหรับคนรัก PG แล้ว
์มันให้อารมณ์มาก ความนิ่มนวล ปลอดภัย แข็งแรง อะไหล่เก่า
สภาพสวยๆ มีมากมาย และถูกมากๆ ใช้ต่อไปเถอะครับ ่
จากคนรัก 504
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #26 เมื่อ: วันอังคารที่ 12 สิงหาคม 2008 เวลา 22:27:45 »

ครอบครัวอบอุ่นมากครับน่าอิจฉา ผมรถใหม่กว่าคุณแต่กลับ
รู้สึกว่ารถคุณมีค่ามากกว่าอีกมากมาย เป็นกำลังใจให้ครับ
พยายามรักษามันไว้ให้สุดชีวิต รถขายไปแล้วหาใหม่ได้
แต่ความทรงจำความผูกพันหาใหม่ไม่นะครับ ถ้าจะขายลองคุยกับ
เพื่อนหรือคนที่สนิทๆให้ช่วย เมื่อคุณผ่านพ้นเรื่องร้ายดีขึ้นแล้ว
ขอซื้อคืนให้กำไรบ้างได้ไม๊ครับ เอาใจชวยครับ สู้ ๆ
needu
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #27 เมื่อ: วันพุธที่ 13 สิงหาคม 2008 เวลา 16:22:07 »

อยากให้เก็บไว้เพราะว่าราคาแบบว่าเต็มที่ก็ไม่เกินสามหมื่น ยิ่งไปปล่อยแบบทั่วไปก็ไม่เกินสองหมื่น หรือถ้ายังอยากขายอยู่ก็ลงเบอร์โทรไว้ครับจะได้ติดต่อไป
vichien
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #28 เมื่อ: วันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2008 เวลา 22:36:29 »

รถวิ่งได้เร็วเท่าไหร่ครับ  ขอดูรูปภายในรถหน่อยซิ
chatpong
สิงห์ประถม
**

« ตอบ #29 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2008 เวลา 08:33:43 »

140
นาย...อั๊ยซ์...
แรงบิดไม่มา แรงม้าไม่มี !!
เซียนสิงห์

« ตอบ #30 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2008 เวลา 16:01:33 »

เชื่อว่าหลายๆคน อยากเป็นเจ้าของ 504 สีทองคันนี้ แน่นอนครับ ..

แต่พอทราบถึงเรื่องราวดีๆของรถคันนี้แล้ว ..

บอกตรงๆครับ ว่าเสียดายมาก ถ้าจะปล่อยออกมาน่ะครับ

ผมคนนึง ก็อยากได้ครับ แต่คิดว่าเก็บเอาไว้เถอะครับ ..

VIGO มาแว้วววววววววววว ... ... ... !!

อะไหล่เปอโยต์ 306 406 ทุกรายการ โทรสอบถามได้เลยน่ะครับ !!
081-3456-359   อั๊ยซ์...  ครับผม

PEUGEOT .. แซงแล้วว !!
AB NORMAL
เซียนสิงห์

« ตอบ #31 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2008 เวลา 20:48:05 »

ผมว่าถ้าคุณต้องการขายจริง ๆ คุณนำเสนอผิดพลาดแล้วครับ
เพราะได้เอาความทรงจำดี ๆ มานำเสนอ
ผมคิดว่ามีหลายคนอยากซื้อ แต่ก็ ไม่อยากทำลายความทรงจำดี ๆ ของครอบครัวคุณ กับรถ เปอร์โยคันนี้
แต่ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ชิวๆ
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #32 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2008 เวลา 20:56:12 »

มา UP ให้ครับผมอยากได้เหมือนกัน แต่เสีดายความทรงจำของคุณจัง
เป็นกำลังใจให้ผ่านเรื่องร้ายๆๆ ไปด้วยดีนะครับ เอาใจช่วยครับ สู้ๆๆ
sae
*

« ตอบ #33 เมื่อ: วันจันทร์ที่ 18 สิงหาคม 2008 เวลา 21:12:14 »

ดูรถได้ที่ไหนครับ ติดแก๊สลงเล่มแล้วหรือยัง

สนใจครับ
mr.itti
สิงห์มัธยม

« ตอบ #34 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 22 สิงหาคม 2008 เวลา 23:45:17 »

คันแรกของผมก็ 504 ชนแล้วซ่อมใช้งานอยู่ได้หน่อยก็จอดยาว เนื่องจากสภาพตอนซื้อมาไม่ดีอยู่ก่อนแล้ว ทำไปเรื่อยๆ จนไม่มีเงินจะทำ มีประสบการณ์ ฮาๆ เยอะมาก ขนเพื่อนๆไปพัทยา ฝนตก กระจกเป็นฝ้า ขับไปเช็ดไป บ่นกันไป ฮากันไป ,ไฟซ็อตโดดหนีกันกะพี่สาว,ตุ๊กแกอยู่ในรถ,ท่อไอเสียขาด วิ่งๆดับๆจากนครสวรรค์ยันกทม.ตอนขายซากไปยังซึมยาว ความทรงจำไม่ตายครับ ของนอกกายเป็นอนิจจัง ยังงัยไม่ช้าก็เร็วต้องมีการดับไปครับ
หน้า: 1 [2] ขึ้นบน พิมพ์