Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย  D.I.Y.
Pages: 123456789101112131415161718192021222324252627
Re: ยืดอายุแบตเตอรี่ของท่าน By: vorachot nunark
วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2017 เวลา 16:27:45
พี่คับผมวรโชติ. หนูนาค. อยูสงขลา. ถ้าพี่ดูย้อนหลังได้คงดีนะคับถ้าพี่ไม่สบายก็ช่วยลงมบรับรองแพทย์มานิดคับ
Re: ยืดอายุแบตเตอรี่ของท่าน By: vorachot nunark
วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2017 เวลา 22:34:18
 :correct:รบกวนพูดคุยกับประธานชมรมก่อนด้วยนะคับพี่
วันศุกร์ที่ 23 มิถุนายน 2017 เวลา 23:03:01
กสิกร 2462111732. นายวรโชติ. หนูนาค. คับ
Re: ยืดอายุแบตเตอรี่ของท่าน By: Anek nimha
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 06:09:09
โอนให้แล้วนะครับ  ให้พี่ วรโชติ
.....ผมขอชี้แจงแบบนี้นะครับ
1. พูดคุยกับประธานชมรมได้ครับ  แต่จะให้คุยอะไร?
2. ถ่ายใบรับรองแพทย์มาให้ดู  ได้ครับ แต่จะให้ถ่ายทำไม?  มันเป็นเรื่องของคนไข้กับหมอ (ถ้าหมอบอกพี่ว่า พี่เป็นเอดส์ พี่จะถ่ายใบรับรองแพทย์มาโชว์ในนี้มั้ยครับ)
3. ผมมาคืนเงินครับ  ไม่ได้มาเรี่ยไร  พี่มีะไรติดใจ หรืออยากได้ค่าเสียหาย  (ข้อความมาได้เลยครับ)
4. ท่านใดที่ดำเนินคดี ผมยินดีไปรับทราบข้อหาครับ  และไม่ปฏิเสธ  เพราะ พี่ๆ โอนเงินให้ผมจริงๆ
5. ผมกลับเข้ามา Log In เพื่อแสดงความรับผิดชอบให้แล้วนะครับ ท่านใดติดใจ ข้อความมาได้เลยครับ
ที่ตอบในนี้ เพราะพี่ถามในนี้ ผมผิดครับ มารับผิดชอบแล้วครับ  เหลือท่านใดอีกครับ
สุดท้าย ผมคงเพิ่ม DIY ลงไปให้เรื่อยๆครับ เพื่อ เป็นประโยชน์กับชมรม  ไม่รับทำใดๆทั้งสิ้น เพราะทำไม่ไหวแล้วครับ
...... ส่วนพี่ วรโชติ เดี๋ยวผมส่งหน้าซองยาที่ต้องทานประจำให้ดูได้ครับในกล่องข้อความ จากโรงพยาบาลวังทอง  จ.พิษณุโลก มีชื่อผม วันที่ เวลา ครบครับ และต้องไปรับ ทุกๆ 2 เดือน
ตามนี้นะครับฃ
หวังว่าที่ชี้แจงไป หลายท่านไม่เข้าใจไม่เป็นไรครับ ผมไม่ใช่โจร  แต่ถ้าไม่คืนเงินก็คือโจร....ผมไม่อยากเป็นโจร
Re: ยืดอายุแบตเตอรี่ของท่าน By: Anek nimha
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 06:58:46
ซื้อขายกันต่อครับ.....ยินดี
Re: ยืดอายุแบตเตอรี่ของท่าน By: red1702
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 07:44:31
ผมเคยซื้อของจากท่านและเคยโทรคุยกันและยังติดตามในเฟสบุ๊ค ยังเสียดายความสามารถและยังอยากให้ทำต่อไปครับเรื่องเจ็บไข้ได้ป่วยเป็นได้กับทุกคน แต่เราจริงใจ รับผิดชอบพอแล้ว ขอให้หายป่วยและเป้นกำลังใจให้ครับ
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 11:10:10
ขอบคุณครับ 
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 11:21:31
ขอไลน์ไอดี พี่วรโชติได้มั้ยครับ ผมจะส่งรูป ซองยาที่ยังมียา และยังกินอยู่  มีสติ๊กเกอร์แปะหน้า รพ.วังทอง มุมซ้ายบน จะมี เดือน 06/2017 อยู่ ชื่อเป็นชื่อผม แล้วพี่เอามาลงให้สมาชิกดู ไม่ติดใจอะไร  ไม่ผิด พรบ.คอม ไม่เป็นการหมิ่นประมาท แต่ผมโหลดรูปจากมือถือไม่ได้ขออภัย
ยังงัย  ถ้าท่านอื่น แอดไลน์ผม ก็ได้ครับ แล้วทักมาว่าจากชมรม ผมจะส่งรูปให้ แล้วเอามาแปะไว้ที่กระทู้นี้ เพื่อให้บางท่านหายข้องใจ   ผมออกมารับผิดชอบแล้วครับ ขออภัยมา ณ ที่นี่
ไลน์ ID : lonezaa
ชื่อจริง ธีธัช   หนิมฮะ  เงิน 500 ที่ท่านใดโอนให้ผม ผมจะคืนให้หมด ท่านที่ไม่พอใจ ข้อความเลยครับ  ยินดีพูดคุยครับ คุณวุฒิ มีครับ  ตอนนั้นไม่ได้ทำงาน ทำไม่ได้ ก็เลยต้องออกมาทำอาชีพอิสระ  แต่ก็ไม่ราบรื่น  ตอนนี้ มีพอมาชดใช้คืนให้แล้วครับ
วันอาทิตย์ที่ 25 มิถุนายน 2017 เวลา 20:55:16
ได้รับเงินโอนมาแล้วคับ ขอบคุณมากตับ