Deprecated: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in /home/idomy/domains/vlovepeugeot.com/public_html/forum/Sources/Load.php(249) : runtime-created function on line 3
 ทำล้อให้น่ามอง

วันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2024 เวลา 02:01:59

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

315,832 กระทู้ ใน 27,428 หัวข้อ โดย 14,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: bigboys
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  Vlovepeugeot ชมรมคนรักเปอโยต์ (เปอร์โยต์) ประเทศไทย
|-+  หมวดหมู่ทั่วไป [ General topics ]
| |-+  D.I.Y.
| | |-+  ทำล้อให้น่ามอง
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำล้อให้น่ามอง  (อ่าน 9262 ครั้ง)
เจ้าเปิ๊ป
"เปอโยต์ 505 คงคุณค่า คู่เวลา"
เซียนสิงห์

« ตอบ #48 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 24 มิถุนายน 2010 เวลา 09:17:09 »

สติ๊กเกอร์สวยมากๆเลยครับ

เห็นแล้วกรี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

ขอบคุณที่มีมาให้ผมด้วยนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
nuy
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #49 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 24 มิถุนายน 2010 เวลา 10:49:05 »

คุณjamesdrum ไอ้แผงดำๆนี่ยังเอาอยู่ไหมถ้าไม่เอาผมเอาไปทำที่วางกีตาร์นะครับ(ล้อเล่นน่า)
ติดต่อกลับด้วยครับ 0873711704

บล็อคนี้มีอะไหล่405ขายจ้า  http://loohmun.blogspot.com/
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จำหน่ายอะไหล่เก่า PEUGEOT405 คลิ๊ก http://loohmun.blogspot.com/
จำหน่ายอะไหล่ใหม่ PEUGEOT405 คลิ๊ก
http://loohmun.blogspot.com/p/blog-page_28.html
jamesdrum
Cowboy from Hell
เซียนสิงห์

« ตอบ #50 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2010 เวลา 19:46:17 »

:เครียดดูดบุหรี่: โทรฯไปเมื่อกี๊ครับ(19.41น) ไม่ติดครับคุณnuy...เอาครับ เอา...(กีตาร์ด้วย...555+) Ibanez รึป่าวครับ???...แสดงว่ามีกีตาร์เกิน 1 ตัวแน่ๆ(เห็นที่วางสองอัน)...อย่างงี้ต้องสืบบบบบบบบบบ 5555555555555                     ขอบคุณครับ

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #51 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2010 เวลา 19:51:21 »

ไม่นะ ไม่นะ อ้าว...เสียฟอร์มเลย มองผิด!!!... นั่นมันแผงหลังจีอาร์ของผมนี่นา555...เอากีตาร์ไปวางเฉย!!!...อย่างนี้ต้องยึดแอมป์(เห็นแว๊บๆ)

' ' ร ถ ส ว ย . . . ด้ ว ย มื อ เ ร า . . . ' '   ' ' เ เ ด ง เ เ ก้ ว . . . ศิ ล ป ะ ข อ ง ก า ร ใ ช้ ร ถ เ ก่ า . . . ! ! !' '
nuy
สิงห์มืออาชีพ

« ตอบ #52 เมื่อ: วันเสาร์ที่ 26 มิถุนายน 2010 เวลา 23:48:22 »

ขอโทษด้วยครับแบตหมดพรุ่งนี้ค่อยโทรเน้อ

จำหน่ายอะไหล่เก่า PEUGEOT405 คลิ๊ก http://loohmun.blogspot.com/
จำหน่ายอะไหล่ใหม่ PEUGEOT405 คลิ๊ก
http://loohmun.blogspot.com/p/blog-page_28.html
poom115
เซียนสิงห์

« ตอบ #53 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 16:16:49 »

เหมือนว่าเคยเห็นยางขอบขาวๆคันนี้เจอแถวๆรามอินทราหน้าร้านอาหารแห่งนึงด้วย

ไม่แน่ใจว่าคันเดียวกันหรือป่าว..ถ้าผิดคันขออภัยด้วยครับ...
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #54 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 16:38:28 »

เหมือนว่าเคยเห็นยางขอบขาวๆคันนี้เจอแถวๆรามอินทราหน้าร้านอาหารแห่งนึงด้วย

ไม่แน่ใจว่าคันเดียวกันหรือป่าว..ถ้าผิดคันขออภัยด้วยครับ...
      ...คงผิดคันครับผม แถวๆนั้น 5-6 ปีก่อนผมเคยเล่นดนตรีอยู่พักนึง ร้าน''ชะบา''ตรงเลียบทางด่วนรามอินทราครับ!!!...แล้วที่คุณpoomเห็นสีแดงรึป่าวครับ???...

poom115
เซียนสิงห์

« ตอบ #55 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:02:18 »

...คงผิดคันครับผม แถวๆนั้น 5-6 ปีก่อนผมเคยเล่นดนตรีอยู่พักนึง ร้าน''ชะบา''ตรงเลียบทางด่วนรามอินทราครับ!!!...แล้วที่คุณpoomเห็นสีแดงรึป่าวครับ???...

ที่เห็นเป็นสีแดงแล้วก็ล้อขาวแบบของพี่เลยอ่ะครับ...
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #56 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:09:10 »

ตาดำๆ สงสัยผมแล้วหล่ะ!!!...555+     เอ้...ผมไปทำไมหว่า!!!...

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #57 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:12:03 »

ตาดำๆ สงสัยผมแล้วหล่ะ!!!...555+     เอ้...ผมไปทำไมหว่า!!!...

55555555  สงสัย ตัวปลอม แล้วเจมส์
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #58 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:21:46 »

:นอนตายดีกว่า: ยังมีคนแต่งรถแนวเพี้ยนๆแบบผมเหรอเนี่ย!!!...ผมว่าผมหลุดโลกแล้วนะเนี่ยยยยยยยยยยยย 55555555555555
                                                                                                                        ขอบคุณครับ

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #59 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:23:28 »

:นอนตายดีกว่า: ยังมีคนแต่งรถแนวเพี้ยนๆแบบผมเหรอเนี่ย!!!...ผมว่าผมหลุดโลกแล้วนะเนี่ยยยยยยยยยยยย 55555555555555
                                                                                                                        ขอบคุณครับ

หรือจะไปโดยไม่รู้ตัว  55555555

หรือไม่ก็แอบใครไป แล้วมีคนไปเจอ เลยทำเนียน  555555555
WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #60 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:30:01 »

คุณเจมส์ กำลังว่าจะ ดี.ไอ.วาย.  ปุ่มกดเปิดฝากระโปรงท้าย ไม่รู้คุณเจษฎ์  สนใจเป็นนายแบบหรือป่าว
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #61 เมื่อ: วันอังคารที่ 06 กรกฎาคม 2010 เวลา 17:35:19 »

ไม่สบายๆๆๆๆ เอ๊ะ!!!...หรือผมโดนของ(กิน)โดยไม่รู้ตัวแบบที่พี่วัฒน์ว่า  แต่...เอ๊ะ!!!...จำลางๆว่าพี่วัฒน์ไปกะผมด้วย 5555555555555555+ :เอิ๊กๆๆๆ:

benz_peugeot
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #62 เมื่อ: วันพุธที่ 14 กรกฎาคม 2010 เวลา 22:59:19 »

love love love love love love :โอ้ววววววววววว:  สุดยอดคับ..
jamesdrum
เซียนสิงห์

« ตอบ #63 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 09:03:46 »

love love love love love love :โอ้ววววววววววว:  สุดยอดครับ..
  ชิวๆ ...ขอบคุณมากครับ!!!...ตอนนี้ผมสบายใจมาก ทดลองหาสีทายางอยู่นาน...ตอนนี้ไม่ต้องไปซื้อของนอกแล้ว!!!...เย้ เย้... ทดสอบแล้ว วิ่งลุยน้ำ,วิ่งแดดเปรี้ยงๆ,ล้างอัดฉีด,เอาเล็บขูด!!!...อยู่ยันลูกบวช เอ๊ย!!!... อยู่ยันเปลี่ยนยาง ...สรุปว่าผ่านนนนนนนนครับ!!!...และอีกไม่นานผมจะมี D.I.Y.อีก!!!... แต่อันนี้ไม่ฮาแต่มีสาระครับ!!!...ปรึกษาผู้รู้(จริง)แล้วครับ...                                                             ขอบคุณครับ

WAT_7229
เซียนสิงห์

« ตอบ #64 เมื่อ: วันพฤหัสบดีที่ 15 กรกฎาคม 2010 เวลา 10:40:44 »

love love love love love love :โอ้ววววววววววว:  สุดยอดครับ..
  ชิวๆ ...ขอบคุณมากครับ!!!...ตอนนี้ผมสบายใจมาก ทดลองหาสีทายางอยู่นาน...ตอนนี้ไม่ต้องไปซื้อของนอกแล้ว!!!...เย้ เย้... ทดสอบแล้ว วิ่งลุยน้ำ,วิ่งแดดเปรี้ยงๆ,ล้างอัดฉีด,เอาเล็บขูด!!!...อยู่ยันลูกบวช เอ๊ย!!!... อยู่ยันเปลี่ยนยาง ...สรุปว่าผ่านนนนนนนนครับ!!!...และอีกไม่นานผมจะมี D.I.Y.อีก!!!... แต่อันนี้ไม่ฮาแต่มีสาระครับ!!!...ปรึกษาผู้รู้(จริง)แล้วครับ...                                                             ขอบคุณครับ

ใช้ตัวไหนทาอ่ะ เดี๋ยวจะเอาไปทาขอบยาง ช๊อปเปอร์ มั่ง
benz_peugeot
สิงห์มือใหม่
*

« ตอบ #65 เมื่อ: วันศุกร์ที่ 16 กรกฎาคม 2010 เวลา 21:54:00 »

5555+  เห็นแล้วยากลองทำบ้างครับ..แต่กลัวจะไม่สวยเหมือนของพี่อะดิ ฮ่าๆ  ^^
หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์